การสมัครสมาชิกเข้ากลุ่ม Web Hosting Provider

ชื่อสวยขึ้นเยอะเลยครับ นึกถึง lancer evolution เลย

ชื่อก็ได้แรงบันดาลใจ มาจาก มิตซู ที่ผมขับทุกวี่ทุกวันนี่แหละครับ

อยากจะรับรองให้ทุกท่านนะครับ แต่เผอิญไม่มีสิทธิ์

ขับ evo เลยเหรอครับ รวยจริงๆ

ผมรับรองให้ครับ

หาผู้รับรองอีก 1 เสียงครับ เดี๋ยวผมจะได้ส่งใบสมัครให้

ขอฝากตัวเป็นสมาชิกเพิ่มอีกคนนะครับ

เป็นสมาชิก THT ได้ปีกว่า ๆ แล้ว คิดว่าทำตามกฎทุกอย่างแล้วครับ

ฝากพี่ ๆ MOD ช่วยพิจารณาด้วยนะครับ

เพิ่งได้ลงทุนจริง ๆ จัง ๆ ก็คราวนี้แหละครับ

EvoHosting.in.th

ฝากของผมด้วยครับ รู้สึกว่าจะมีน้อง sirband, armuay.net รับรองให้แล้ว ของอีกเสียงครับ

ต้องหาผู้รับรองใหม่ครับ
เพราะว่าคุณ armuay.net ไม่ใช่สมาชิกกลุ่ม เลยไม่สามารถรับรองได้ครับ

เคยแย้งๆแบนไปและแต่แบนบอกได้ไม่แน่ใจว่าน่าจะได้

[quote author=armuay.net link=topic=18184.msg208892#msg208892 date=1250779392]
เคยแย้งๆแบนไปและแต่แบนบอกได้ไม่แน่ใจว่าน่าจะได้

ยินดีต้อนรับสมาชิกกลุ่มอีกท่านนะครับ :slight_smile:

รับรอง ครับ

ช่วงนี้คึกคักกันดีจังเลย ลงชื่อรับรองให้อีกคนแล้วกันครับ :slight_smile:

มีครบทุกอย่างแล้วครับ ส่วนโค้ดของกรมพัฒนาธุรกิจ อยู๋ด้านซ้ายล่างของเว็บครับผม

ขอบคุณมากครับ

และขอบคุณ ๆ ท่าน ด้วยนะครับที่ให้การรับรอง

อ่ะ…มาแสดงความยินดีด้วยคนนะครับ เติมไฟให้อ่ะ