การสมัครสมาชิกเข้ากลุ่ม Web Hosting Provider

คุณเชฐ Devman ยื่นเรื่องมาครับ พิจารณาแล้วพบว่า Over Qualify แต่ผมให้การยอมรับครับ

updated แล้วครับ ขอบคุณครับ

ร่วมด้วยครับ :smiley:

คุณ Scalopus+ ยื่นใบสมัครมา ผมให้การยอมรับครับ

updated แล้วครับ ขอบคุณครับ

ขอสมัครด้วยครับ

ขอบคุณมากครับ

ผมก็ขอสมัครสมาชิกด้วยคนนะครับ

ฝากพิจารณาด้วยคนนะครับ

อ่านกติกาในการเข้ากลุ่ม แล้วทำตามให้ครบ แล้วมาสมัครได้เลยครับ

เดี๋ยวผมขอเปลี่ยนชื่อกิจการใหม่ก่อน เพื่อความเป็นสิริมงคล แล้ว จะเข้ามาสมัครด้วยคนครับ

เดี๋ยวรอดังก่อนครับแล้วจะสมัครเข้ากลุ่ม Web Hosting Provider

สมัครสมาชิกกลุ่มด้วยคนนะครับ

ขอชื่อผู้รับรอง 2 ท่านครับ

รับรองให้ครับ ลูกค้าผมเอง อิอิ

รับรองให้ครับ

ขอบพระคุณทั้งสองท่านมากครับ ใจดีจังเลย…

คนที่จะรับรองให้ได้ ต้องเป็น mod เท่านั้นไม่ใช่หรือครับ หรือผมเข้าใจผิด

[quote author=artyhost.com link=topic=18184.msg208066#msg208066 date=1250523886]
คนที่จะรับรองให้ได้ ต้องเป็น mod เท่านั้นไม่ใช่หรือครับ หรือผมเข้าใจผิด

อันนี้ไม่รุ้แฮะท่านแบนบอกให้กดก็กด

วันนี้ถึงคิวผมบ้างแล้วล่ะครับ
หลังจากเปลี่ยนชื่อ เรียบร้อยแล้ว
ขอสมัครเข้ากลุ่มด้วยคนครับ

ขอชื่อผู้ให้การยอมรับด้วยครับ