การสมัครสมาชิกเข้ากลุ่ม Web Hosting Provider

รับรองให้อีกเสียง
ชีเชียร์อยู่ครับ

ตกลงเข้ากลุ่มดียังไงหว่า ตอนนี้ผมถือว่าเป็นคนนอกคอกอยู่ใช่ป่ะ 555+

คุณ FeVer-HoSt!Ng http://www.thaihosttalk.com/index.php?action=profile;u=6032 ส่งใบสมัครมา คุณสมบัติครบถ้วน มีผู้รับรองมา 5 ท่านครับ

ยินดีต้อนรับครับ :slight_smile:

ขอบคุณพี่ ๆ ทุกคนมาก ๆ ครับ

ยินดีต้อนรับสมาชิกกลุ่ม Hosting อีกท่านครับ :slight_smile:

ยินดีด้วยครับ คุณFeVer-HoSt!Ng

ผมคุณสมบัติถึงที่จะเข้าหรือยังหนอ

รับรองพี่หมอค้าบบบ

ผมรับรองคุณหมอประกิจครับผม

มารับรอง พี่หมออีกเสียงครับผม

ยินดีต้อนรับสมาชิกกลุ่ม Hosting อีกท่านครับ :slight_smile:

ขอบคุณทุกท่านมากๆครับผม ยืนยันจะทำประโยชน์ให้วงการที่นี่สืบไป

สมัครด้วยคนครับ ขอบุคคลรับรองด้วยครับ

หากต้องการเข้าต้องมาเครียร์กับทุกคนเรื่องเอา vps มาให้ลูกค้าเช่าซื้อเครื่อง หากเครียร์ไม่ได้ ไม่มีคุณสมบัติ
อย่าคิดว่าเรื่องมันจบนะ … ยังๆๆ

ผมยังความสามารถไม่พอ จะพยายามต่อไป

เครียรปัญหาก่อนสิครับ

โห ระดับพี่สาธิตยังพูดอย่างงี้ สงสัยผมต้องไปขายหมี่เกี๊ยวแล้วล่ะ อิอิ

ขอเข้าร่วมเป็นส่วนหนึ่งด้วยคนนะครับ ^^

ผมรับรองให้ครับ :slight_smile:

รับรองให้หนึ่งเสียงครับ

อยากจะรับรองให้พี่ต่อ แต่พี่ต่อยังไม่ได้เป็น Full Member นี่สิ