การสมัครสมาชิกเข้ากลุ่ม Web Hosting Provider

ยินดีต้อนรับคุณ DataSite เข้ากลุ่ม Hosting Provider ครับ

ขอบพระคุณมากครับ

[COLOR=#333333]ขออนุญาติสมัครเข้าร่วมกลุ่มด้วยนะครับ[/COLOR]

http://www.colothai.com

[COLOR=#333333]บริษัท โคโลไทย จำกัด (ColoThai Co.,Ltd.)[/COLOR]

[COLOR=#333333]ทะเบียนนิติบุคคลเลขที่ 01055550106611[/COLOR]

[COLOR=#333333]วัน[FONT=courier new]ที่เริ่ม[/FONT][/COLOR][FONT=courier new][COLOR=#000000]จดทะเบียนพาณิชย์อิเล็กทรอนิกส์ วันวาเลนไทน์ 14 ก.พ.55[/COLOR][/FONT]

รับรองให้ colothai ครับ

ขอบคุณทั้งสองท่านมากครับ :smiley:

รับรองให้อีก 1 เสียงครับ

ขอแซวหน่อย ลิงค์ผิดนะฮะ

ขอบคุณมากครับผม ^^

copy คุณเอกมาครับ แก้ละครับ 0

ส่งใบสมัครให้แล้ว รอ admin ดึงเข้ากลุ่มครับ

ยินดีต้อนรับคุณ colothai เข้ากลุ่ม Web Hosting Provider ครับ :th_113_:

ขอบคุณมากครับ

ขอบคุณคุณ วัฒน์ และ คุณ ICOM ด้วยครับผม

อยากสมัครด้วยครับ

ทำตามกติกาในโพสแรกให้ได้ก่อนครับ

ปล. PM แจ้งเตือนเรื่องขุดกระทู้ 2 ครั้งแล้วน่ะครับ

รับทราบทั้งหมดแล้วครับ

มีกลุ่มแบบนี้ด้วยดีจังเลยครับ อยากเข้าบ้าง แต่คงต้องรอสักพัก

รบกวนสมัครเข้ากลุ่มด้วยครับ
www.mylookhin.net ครับ
ขาดเหลือคุณสมบัติข้อไหนหรือผิดพลาดประการใดขออภัยด้วยครับ

ขอเพื่อนๆยอมรับการเข้ากลุ่ม 3 ท่านครับ

รับรองให้ครับ