การสมัครสมาชิกเข้ากลุ่ม Web Hosting Provider

รับรองให้ครับ ^^

รับรองให้อีกเสียงครับ

รับรองให้เสี่ยทอยครับ เปิดบริษัทแล้ว ร่ำรวย ๆ

ยินดีต้อนรับคุณ เด็กบ้านนอก เข้ากลุ่ม Hosting Provider นะครับ

ขอบพระคุณมากครับ

ขอสมัครเข้าร่วมกลุ่มด้วยคนค่ะ

ขอเสียงเพื่อนสมาชิกรับรองด้วย 3 ท่านครับ

เห็นคุณ "“นมหนู” MickeyMilk(?) โพสต์แล้วดีใจที่มีสมาชิกมากประสบการณ์มาร่วมในบอร์ด THT

หลังจากครบ ตามเงื่อนไขนี้ แล้ว ผมเชื่อว่าผู้รับรองตรึมครับ

ขอบคุณค่ะสำหรับคำชม ไม่ได้มีประสปการณ์อะไรหรอกค่ะ สู้คนในนี้ยังไม่ได้เลย ฮิฮิ

จะรบเงื่อนไขหรือเปล่ายังไม่รู้เลยค่ะ ต้องลองดู

ปล. มิ้ลค์ ค่ะ ไม่ใช่นมหนู

มี MOD เสนอรับรองมาทาง PM แล้วครับ ดังนั้น ยินดีต้อนรับคุณมิ้ลค์เข้ากลุ่ม Hosting Provider ด้วยครับ

ขอบคุณค่ะ

ขออนุญาติสมัครเข้าร่วมกลุ่มด้วยคนครับ

http://www.datasite.co.th/

บริษัท ดาต้าไซต์ จำกัด (DATASITE CO.,LTD.)

เลขที่ 195 อาคารเอ็มไพร์ทาวเวอร์ ชั้น 47 ห้อง 4703

ถนนสาธรใต้ แขวงยานนา เขตสาทร

กรุงเทพมหานคร 10120

ทะเบียนนิติบุคคลเลขที่ 0105554006107

เลขประจำตัวผู้เสียภาษีอากร 3 0342 8356 2

รับรองคุณเอก Datasite ครับ

ขอบคุณคุณเมธีครับ

รับรองให้ DataSite ครับ แล้วเจอกัน…ที่เดิมนะฮัฟ

รับรองครับ

ขอบคุณครับคิม

ขอบคุณครับมีน

สวัสดีครับ

ผมอยากจะขอสมัครเข้าใช้ hosting club นะครับ

ขอบคุณครับ

อ่านคุณสมบัติที่หน้าแรกดีแล้วยังท่าน

อยากสมัครเข้าด้วยครับ แต่ติดตรงชื่อ ทะเบียนพานิชย์อิเล็คทรอนิคส์ เป็นของเพื่อนผมครับแต่ว่าทำกัน 2 คน ส่วนข้ออื่นน่าจะผ่านนะครับ