การสมัครสมาชิกเข้ากลุ่ม Web Hosting Provider

รับรองให้ครับผม

ขออนุญาติเข้ากลุ่มด้วยนะคร้าบบ

https://www.hostatom.com

บริษัท เน็ตเวิร์ค เทคนิคอล ซิสเต็ม จำกัด ในนาม โฮสอะตอม
ทะเบียนเลขที่ 0205555037064

ขอบคุณล่วงหน้าสำหรับการรับรองด้วยครับ (จะมีมั้ยเนี่ย…)

:875328cc: :967339c1: :d16c4689:

ขออีก 1 เสียงครับ

ขอ 3 เสียงสนับสนุนครับ

ยืนยันตัวตนให้ครับ

รับรองให้ครับ :slight_smile: (ผมรับรองได้ไหมเนี่ย 5555)

หลายลงไว้ด้วยสิครับจะได้ ได้พร้อมกัน

ปล.เผื่อมีห้องลับ :07baa27a: เฉพาะกลุ่ม

ไม่มีทะเบียนพาณิชย์น่ะครับพี่ … เลยสมัครมิได้

ลืมไปแล้วว่ามีห้องลับด้วย :kiddy:

อ่าาา… มีห้องลับจริงดิครับ :e111de78:

พวกบอร์ด VIP เขายังมีห้องลับกันเลย ทำไมบอร์ด THT มีแต่เทพจะไม่มีละครับ ห้องลับ

:63d4808b: :punch: :th_102_:

ห้องลับไว้ทำไร ขอเข้าด้วยคนครัช

แต่ตอนนี้มันจะไม่ลับแล้ว

รับรองให้ครับ

ส่งใบสมัครให้แล้วครับ รอ Admin ดึงเข้ากลุ่มครับ

ยินดีต้อนรับคุณ mylookhin เข้ากลุ่ม Web Hosting Provider ครับ :th_113_:

ขอบคุณ ท่าน @pizzaman @ICOM ที่ช่วยดึงเข้ากลุ่ม

แล้วก็ขอบคุณ ท่านที่รับรองให้ ครับ @ColoThai @Host4.PRO @jeffyplus

:048:

ผมรับรองให้ได้มั้ยหว่า :3 (เหมือนจะไม่เคย)

บวกหนึ่งครับ

ขอบคุณคุณไอส์มากครับ เหลืออีกหนึ่งวุ้ย

รับรองให้ครับ

ขอบคุณมากนะคร้าบ