เริ่มเซงแล้วคะ

กลายเป็นเรื่อง TM ไปซะงั้น

กลับมาๆครับ

เรื่องTM เรื่องเล็ก แต่เรื่อง คนเลวกลับมานี่เรื่องใหญ่ ไม่ได้ด่าคุณเมย์นะครับด่า อีกคน

ปิดกระทู้นี้แล้วเปิดกระทู้ใหม่ 2 กระทู้เลยดีกว่าไหมครับ
รู้สึกจะมีคน 2 กลุ่มคุยกันคนละเรื่องเลย

อ่ะดึงๆๆๆ สรุปน้องเมย์เค้าได้โทรไปคุยกับใครยังครับ

อะโทษทีที่มาเบี่ยงเบนประเด็น เหอๆ

พอดีผมเป็นพวกชอบสะสม TM อะ

แนะมาเอาออกทะเลอีกแระเด๊ยวจับตีก้นเยยน้องคนนี้

คนอ่านก็เริ่มแซงครับ

[quote author=thaihostzeed link=topic=5280.msg45956#msg45956 date=1169556397]
อ่ะดึงๆๆๆ สรุปน้องเมย์เค้าได้โทรไปคุยกับใครยังครับ

สรุปก็ยังคาใจต่อไป

เขาจับได้ ก็ต้องไปนั่งนึกแผนใหม่ก่อนสิครับ

ไม่ใช่อะไรหรอกคะ คือไม่รู้จะพูดว่าอย่างไรดี ถ้าอยากเจอน้องเมย์ก็มาที่ธนาซิตี้ละกันนะคะ :smash:

พี่ devone อยากเจอน้องเขา ก็เตรียมออกรอบได้แล้วครับ ธนาซิตี้ กอล์ฟ แอนด์ คันทรีคลับ โทร xxxxx

ผมเกรงว่า…จะเป็นพวกแต๋วมากกว่าอ่านะ คงไม่ได้ไปออกรอบแน่อ่าครับ

http://www.pantip.com/tech/internet/topic/IT2280045/IT2280045.html#6

ไม่ต้องลบออกนะครับ ผม save as pdf ไว้แล้ว…

ถือว่าช่วยโปรโมทโฮสให้ nwt ให้ละกันครับ
จะเอาไง ก็เอาให้มันเป็นเรื่องเป็นดีกว่าครับ ชัดๆ จะได้ไม่ต้องเหนื่อยใจ

<<< อันนี้เอามาจากthaiz.org เพราะฉะนั้นเมย์คงปฏิเสธไม่ได้แล้วมั้ง

ผมเองก็ไม่อยากจับผิดหรอกครับ
ถือว่าผมมั่วๆไปแล้วกัน

กระทู้นี้ลองอ่านหน้าแรกดีๆสิครับ
เหมือนกับคุณเมย์ไม่ค่อยรู้เรื่องเท่าไหร่
กระทู้นี้

ถ้าผมจะอ่านเป้นอีกอย่างนี่ผมจะดูรุนแรงเกินไปมั๊ยครับ
แต่ขออ่านให้เพื่อนๆ ฟังนะครับ อันนี้ถือว่าส่วนตัวสุดๆ นะครับ

“ภูบรม” ถ้าทำแบบนี้ไปเรื่อยๆ เค้าจะเรียกว่า “โง่บรม” ได้นะครับ

ปล. คำพูดอาจรุนแรง ขอให้ใช้วิจารณญาณในการอ่าน และคิดคำนวนครับ
ปุ๊ก

สรุปว่า น้องเมย์ ก็คือ หนึ่ง networkthai ที่เมื่อก่อนทำโฮสแล้วโกงผู้บริโภค…ทำไมคนชั่วถึงได้ลอยนวลได้? ปล่อยเอาไว้ต่อไปก็จะมีกรณีเดิมๆเกิดขึ้นมาอีกเป็นแน่แท้ เริ่มต้นก็โกหกกันให้เห็นแล้ว…

ตามอ่านกระทู้นี้มานานแล้วครับ ไม่มีเวลาตอบสักที

จากข้อสัญนิษฐานของผม แนวแบบตำรวจ