เริ่มเซงแล้วคะ

ตกลงน้องได้โทรคุยกับพี่ๆสักคนใน THT หรือยังครับ เป็นพี่นะจะโทรคุยแสดงตัวไปตั้งแต่เริ่มๆแล้วละ มันจะได้เคลียๆกันไป จะได้เริ่มทำธุรกิจด้วยความสบายใจ…ถ้ายังไม่โทรชี้แจง…ก็หมายความว่าน้องก็คือ… :sleep:

คิดในแง่ดี
เค้าอาจจะเป็นผู้โชคร้ายรายแรกของการกลับมาของ networkthai ก็ได้

[quote author=Pantiphost.com link=topic=5280.msg45840#msg45840 date=1169462407]

เจอแล้ว…ต้นตอลูกหลานของ pantiphost
มิน่าหล่ะ มี host หน้าตาเหมือนผมโผล่มาอย่างน้อย 5 เว็บด้วยกัน เฉพาะในเมืองไทยนะ
ยังนึกอยู่ว่า อะไรมันจะใจตรงกันขนาดนั้น มันมีของฟรีนี่เอง

อย่างนี้ต้องไปยกเครื่องบ้างซะแล้ว

รออ่านต่ออยู่นะครับ สนุกกว่าละครช่อง 7 สีที่วีเพื่อคุณอีก

กรำ

คือจะบอกว่า template ตัวที่ผมใช้นั้น มีกระจายอยู่ใน thaiz.org
นี่อาจเป็นสาเหตุที่ทำให้มีคนใช้ template ตัวนี้กันเยอะไงครับ
ผมไม่คิดว่าจะมีคนใจเดียวกับผม แล้วซื้อมาใช้เหมือนกันทั้งหมด
ผมมีหลักฐานชัดเจน เคยเอามาลงให้ดูในนี้แล้วครั้งนึง เมื่อตอนที่ naxza ออกมาโวยวาย

ถ้าเว็บอื่น ๆ จะซื้อมาใช้ก็ไม่ผิดแต่อย่างใด
กลัวแต่ว่าจะไม่ได้ซื้อมาน่ะสิ

เริ่มจะออกนอกประเด็นแล้วเรา
กลับมาเอาใจช่วยคุณน้องเมย์ครับ

น้องเมย์เห็นเค้าแจกกันเต็มไปหมดคะใน เว็บต่างประเทศ

น้องเมย์ไม่คิดจะใช้ template ของ TM หรอกคะเพราะมันเสียความรู้สึกที่เราซื้อมาแต่เห็นกับตาว่ามีแจกกันเต็มไปหมด ถึงน้องเมย์จะออกแบบเว็บไม่เก่งแต่ก็จ้างคนไทยคะทำให้ :smash:

บังเอิญ…ผมแฟนช่อง 3 อ่ะ (เน่ากว่า อิอิ)

และแล้วความลับก็แตกดูละครไทยนี่เอง

ติดตามอ่านมานานแล้ว วันนี้ขอแสดงความเห็นหน่อยนะครับ … ทำไมน้องเมย์ ภูบรม ถึงได้ใช้ “รูปแตงโม” เป็นสัญญลักษณ์แทนตัวเอง ครับ … รูปแตงโมนี้ พี่จำได้ว่า ก่อนหน้านี้น้องหนึ่ง Networkthai ก็ใช้อยู่นะครับ … หรือว่าเป็นความบังเอิญ …

น้องเมย์ จะมีส่วนเกี่ยวข้องกับ Networkthai หรือไม่ … พี่ไม่สน ขอแต่เพียงให้น้องเมย์ ตั้งใจบริการลูกค้าให้ดี อย่าให้มีปัญหาเหมือนกับ Networkthai นะครับ … ขอเป็นกำลังใจให้ครับ

พึ่งได้เข้ามาอ่าน ไมได้กลับมาที่นี้ซะนาน (ผมไปสิง thaiseoboard อยู่)
ผมว่ามันชักไปไกลน้า มัวแต่แขวะกันแบบนี้มันจะได้อะไรขึ้นมาละเนี่ย

แฟนช่อง 7 ครับ

[quote author=djicrazy link=topic=5280.msg45894#msg45894 date=1169490757]
แฟนช่อง 7 ครับ

[quote author=EThaiZone link=topic=5280.msg45892#msg45892 date=1169489845]
พึ่งได้เข้ามาอ่าน ไมได้กลับมาที่นี้ซะนาน (ผมไปสิง thaiseoboard อยู่)
ผมว่ามันชักไปไกลน้า มัวแต่แขวะกันแบบนี้มันจะได้อะไรขึ้นมาละเนี่ย

ไทยคงไม่โดนเพ่งเล่งขนาดนั้นหรอกครับ
เพราะบนโลกนี้… มันมีจนเกร่อ…

เข้ามาลงชื่อว่า ยังมุงอยู่ค่ะ

ติดตามอยู่อย่างใกล้ชิดเหมือนกันครับ

ประเด็นถูกเบี่ยงเบนไปแล้วครับ

มุงด้วยคน