เริ่มเซงแล้วคะ

น้องเมย์ครับ กลับเนื้อกลับตัวเถอะครับ อายุเรายังน้อย… อย่าเรื่องเหล่านี้มาตัดอนาคตที่สดใสข้างหน้าเลยครับ

ไม่ว่าจะน้องเมย์ หรือน้องหนึ่ง พี่หนึ่ง…คนนี้ อยากให้กลับตัวกลับใจครับ

ก่อนที่จะสายเกินไป

ไม่อยากเชื่อว่า ยังจะมีผู้ชาย ใช้ “ความเป็นผู้หญิง” เอามาหากินได้

ขอให้ดิฉันพูดผิดไปเถิดค่ะ หวังว่าขอให้ดิฉันเข้าใจผิด

ผม…ก็คิดแบบนั้นหละครับ

ถูกต้องที่สุด

การที่คนเราจะแก้ตัวอะไรไป ต้องดูด้วยว่าอีกฝ่ายยอมรับแค่ไหน

เดิมทีน้องเมย์ก็อธิบายไว้แล้ว แต่ก็มีแต่คนจะมาจ้องจับผิด น้องเมย์เลยไปถามพี่เรื่องนี้ พี่เลยบอกว่าก็แล้วแต่พวกเค้า เราทำของเราให้ทีที่สุดและกัน :smash:

พิมพ์ไวไปหน่อยคะ พอดีง่วงด้วยนอนดึก อัพ nuke ให้ลูกค้ารายใหม่อยู่คะ :santa:

พี่ของน้องเมย์ให้คนที่ชื่อ 1 หาลูกค้าให้คะ เพราะว่า หาได้ให้รายละ 100 บาทคะ

:smash: :smash:

ทำอะไรดี หรือ ไม่ดีใครๆก็จำได้ ยิ่งทำไม่ดีเอาไว้ มันจำนาน…แล้วอยู่ๆมีอะไรที่เกี่ยวข้องกับสิ่งที่คนส่วนใหญ่เขาไม่ชอบกัน

[quote author=Webmatter link=topic=5280.msg46350#msg46350 date=1169745102]
ทำอะไรดี หรือ ไม่ดีใครๆก็จำได้ ยิ่งทำไม่ดีเอาไว้ มันจำนาน…แล้วอยู่ๆมีอะไรที่เกี่ยวข้องกับสิ่งที่คนส่วนใหญ่เขาไม่ชอบกัน