กินข้าวครับกินข้าวกัน

อยู่กทม.เรียบเรียบ

ใครมีกล้อง มีอุปกรณ์ ทำเป็น real time broadcasting เลยจิ
server ใครเปิด webcam ได้มั่งไหม?

แถวนั้น มีเน็ต เหรอรครับ พี่ครับ

มีครบครับ ปัญหาอยู่ที่ว่ามีเน็ตมั้ย แค่นั้นแหละ

คุณ cat นับคุณ Bestthaihost 2 ครั้งครับ ยอดผู้ไปร่วมงานตอนนี้ 28 ครับ

http://www.thaihosttalk.com/index.php?topic=20490.msg195077#msg195077

พี่มีกล้อง vdo ไปครับใครจะทำ broadcasting ล่ะ ว่าแต่ใช้แค่ gprs มันจะไหวหรือครับ
หรือแถวนั้นมี CDMA

พี่ธีแก้แล้วค่ะ

^

เย้ๆ

โซฮอต

ถึงเวลา อย่าเบี้ยวกันน้าาาาา (พูดกันไว้ก่อน เหอๆ)

มาร์กพิกัดลงจีพีเอสไว้แล้วครับ เดี๋ยวห้าโมงกว่าๆ คงออกเดินทาง

ไว้ว่างๆ ก่อนละกันครับ

เดี่ยววันนี้ผมเอากระดาษแข็ง เชือก ไปทำป้ายชื่อให้ด้วยครับ ท่านใดไปก่อนไปช่วยกันทำนะครับ :slight_smile:

เดี๋ยวเอา aircard ไป

อาสาค่า

กรี๊ดดดดดด เขาคิดไว้ กำลังจะโทรไปหาพี่หมวย ว่าทำไหม

พอดีกำลังไม่ว่างเลยไม่ได้ยกหูโทรไป

ว่าแล้ว ต้องมีคนคิดเหมือนเรา อิอิ

^

ใจตรงกันง่ะ

คุณเอกไม่อยู่ แอบกิ๊ก คริๆ ล้อเล่นนาครับ เดี๋ยวชะตาขาด

งั้นเจอกันซัก 5:45pm นะครับ :slight_smile:

งานนี้มีกี่คนที่มาจาก ต่างจังหวัด บ้างครับเนี่ย

แ[quote author=pizzaman link=topic=20490.msg195404#msg195404 date=1246079968]
เดี่ยววันนี้ผมเอากระดาษแข็ง เชือก ไปทำป้ายชื่อให้ด้วยครับ ท่านใดไปก่อนไปช่วยกันทำนะครับ :slight_smile:
[/quote]

แฮะผมเอาสติ๊กเกอร์ไป กะเขียนติดเสื้อเลยครับ

ล้อหมุนแล้วครับ น่าจะทัน 6 โมงเย็นครับ

อ้าว งั้นใช้แผน sticker พี่ธีเลยนะครับ ผมได้ไม่ต้องไปหาซื้อกระดาษ/เชือก คริๆ สบายไป

อยากไปๆ แต่ติดเรียนกลัวว่าจะไปไม่ทัน งานหน้าต้องไปให้ได้ ^^

ฝนกำลังจะตกครับพี่น้องครับ

ไม่รู้จะตกรึเปล่านะครับเนี่ย

แต่มันครึ้มมาแล้ว (ผมอยู่ลาดพร้าว ไกล้ๆ)