กินข้าวครับกินข้าวกัน

Update ตามกระทู้นี้ของพี่ธีครับ

วันเสาร์นี้ 27/6 เวลา 6 โมงเย็น ร้านเกียง้วน เลียบทางด่วนเอกมัย-รามอินทรา นะครับ
ไปกัน 20 กว่าคนแล้วเห็นจะได้ครับ

=========

วันเสาร์นี้เลยดีไหมครับ

กลางวัน หรือ เย็น

สถานที่ มีให้เลือกหลายแบบ

• ร้าน Pizza Hut (1112) IT Mall แยกพระราม 9 (ที่เดิม) มาง่าย แต่บรรยากาศอาจไม่ดีเท่า
  • อาหารไทยๆ แถวเลียบทางด่วน มื้อเย็น จิบเบียร์ชิวๆ บรรยากาศดี
  • ความเห็นอื่น?

กะจะสรุปภายในวันพฤหัสเที่ยงนะครับ จะได้จัดเวลากันได้ครับ

เท่าที่ผ่านมา นัดล่วงหน้านานๆ ล่มทุ๊กที…

ใครว่างบ้างครับ :slight_smile:

อาหารไทยๆดีกว่าครับ เลียบทางด่วนช่วงไหนหรือครับ

เลียบทางด่วน ร้านไหนครับ ไปบ้านตากอากาศมะครับ

อาหารไทยๆ แถวเลียบทางด่วน มื้อเย็น จิบเบียร์ชิวๆ บรรยากาศดี

อยากไปกินด้วยจังครับ แต่ไม่ได้อยู่ กทม ซะแล้ว อด ๆๆๆ

แนวโน้มมาทาง เย็นวันเสาร์ เลียบทางด่วน เอกมัย-รามอินทรา นะครับเนี่ยะ ดีจริงๆ ใกล้บ้าน เมาได้ 555

เมาไม่ขับนะครับพี่

ลงตารางนัดหมายแล้วครับ เย็นวันเสาร์ นี้

ขอแนะนำร้าน วังปลา ครับ ไม่เลียบทางด่วน แต่อยุ่เส้น เกษตร นวิมน อาหารอร่อย ถุกด้วยครับ เหมาะไปนั่งคุย

อิอิ สนใจไปด้วยย ห้อยท้ายไป

ที่ไหนเมื่อไหร่แจ้งได้เลยครับผม เดี๋ยวชวนไอซ์ไปด้วยกัน
เลียบทางด่วน ไม้เอก มั๊ยคร๊าบ…พี่น้องคร๊าบ

[quote author=pook link=topic=20490.msg194273#msg194273 date=1245692026]
ที่ไหนเมื่อไหร่แจ้งได้เลยครับผม เดี๋ยวชวนไอซ์ไปด้วยกัน
เลียบทางด่วน ไม้เอก มั๊ยคร๊าบ…พี่น้องคร๊าบ

เสาร์กลางวันคิวแน่นถึง 4-5

จัดไปให้ไวเลยคับเทพต้นคับ

นัดไกลจัง (แอบบ่น)

นอนดึกจริงพี่… วันนี้ขอบคุณพี่หมวยมากนะครับพี่ มานั่งฟังซะรู้เลยว่าเค้าขนไม้เถื่อนไปทางไหนกันฮ่ะๆๆ

นัดเสาร์นี้ผมว่าดีนะ มีหลายประเด็นได้หยิบมาคุยกันสนุกสนานแน่ๆ ครับ เช่น

• คดีผม
  • คดีพี่เอก
  • เรื่อง onlinenic
  • เรื่องเสี่ยๆ ที่เปิด idc
  • เรื่องไอซ์
  • เรื่องสมาคมฯ
  • เรื่อง tht ค้าๆ ขายๆ เนียน โปรโมท
  • แนวโน้ม ทิศทาง
  • และอีกหลายประเด็นเลยครับ

ปล. แต่เสาร์นี้ผมมีมีตติ้ง SEM ช่วงบ่าย ไว้ไปต่อ oke กับ tht เอ๊ะ … ว่าแต่ oke เลียบทางด่วนก็เยอะนะ ฮ่ะๆๆ ออกลูกคอกันหน่อย

ปุ๊ก

เรื่องไอซ์นี่
สงสัยผมตกข่าวแน่เลย ค่อยตามไปอัพเดทแล้วกัน

แต่แอบรู้สึกแย่ พาน้อง icez ไปโดนใช้งานหนัก - -*

อยากไปด้วยอ่ะ ^^ แต่ไม่เคยออกงานมาก่อน

เสาร์นี้ ล็อกคิวเลยครับ (ห้ามเปลี่ยนคิวน่ะ มีธุระพอดีเลย) เลิกงานที่ทำงานเที่ยง ทานข้าว ตีรถเข้า กทม. 4-5 โมง เสร็จภาระกิจไม่ดึกนัก ขับรถกลับโคราช ทันงานวันอาทิตย์ต่อ

อยากชวนน้องมีนไปพร้อมกันด้วย แต่สงสัยรถจะเต็มแฮะ เดี๋ยวเคลียก่อน ว่าแต่น้องมีนว่างไหมล่ะนั้น

ไม่ไกลน่า จากโคราชสองร้อยกว่ากิโลเอง

แหะๆๆๆๆๆ
ขอผ่านครับ