กินข้าวครับกินข้าวกัน

เหมือนกันครับ

ใส่ไปหลายๆ เรื่องพี่ นึกประเด็นไหนออกมั่งก็คุยๆ กันล่ะครับพี่

ปล. สงสัยไม่มีคนอยากร้องเพลง

ปุ๊ก

เหมือนกันครับ -*-

กรี๊ดดด เกะๆๆๆๆๆๆๆ

ไปกันๆๆๆๆ (หมายถึงเกะจริงๆ น๊าาา)

ปล ผมไม่พก โน๊ตบุคไปนะครับ

พกไปด้วยซิครับ หลายคนกะเอา Ext.HDD ไปขอจิ้มอยู่แน่นอน
จำได้ว่ามีอะไรดีๆ เพียบ

รอฟังสรุปผล เวลา และ สถานที่

เออ… ถ้ามีร้องเพลงเนี่ย จ๊าบหน่อยอะ น่าสนเป็นอย่างมาก ฮ่าๆ

อยากไปร่วมวงด้วยครับ เดี๋ยวขอดูเวลาก่อน

ไม่ไกลเท่า อุทยานวิทยาศาสตร์ประเทศไทย

อิอิ แซว

อ้าว ทุกอย่างมีครั้งแรกเสมอ ครับ

นานๆ พี่ธี จะมา กรุงเทพฯ อย่าลืมพาลูกสาว ลงมาเที่ยวด้วยนะครับ :slight_smile:

งานนี้ถ้าน้องไอซ์ ไม่เอา Notebook มาด้วย … มีเคือง แน่นอน เพราะพี่เตรียม External HDD ไว้แล้ว 250GB :slight_smile:

งานนี้รบกวนอย่าคุยเรื่อง Infrasture อะไรที่มัน สลับซับซ้อน นะครับ ผมแก่แล้ว สมองทึบ ตามไม่ทัน … เดี๋ยวกินข้าวกันไม่อร่อย

ถ้าไม่มีอะไรผิดคิว ก็จะไปรับเขาเนี่ยแหละ กลับจาก กทม.
พักนี้ พายุโหมกระหน่ำ เอาอะไรแน่นอนไม่ได้เลย จริงๆ

กำ พี่หมวย ถึงขั้นจ๊าบกันเลยทีเดียว

จัดไกลไปป่าวครับเนี่ย

เอ . . . . . ถ้าผมไปจะคุยกะใครเนี่ย ไม่รุจักใครเลย

อยู่มาเป็นปีแล้ว ไม่รู้จักเหมือนกันครับ ^^"

ดีเลยครับพักผ่อนกันหลังจากช่วงนี้เจอพายุโหมกระหน่ำมีเรื่องราวต่างๆมากมายครับ
เลียบทางด่วน หรือ เกษตร-นวมินก็ดีครับ แถวนั้นร้านอาหารอร่อยๆเยอะ

ใครจะไป ติดรถผมไปได้นะครับ ยินดี :slight_smile:

แวะรับหน่อยจิ

[quote author=Freedomlover link=topic=20490.msg194299#msg194299 date=1245718035]
เหมือนกันครับ

มาที่ office สิ ไม่ก็ lotus ลาดพร้าว