กินข้าวครับกินข้าวกัน

อ่ายังไม่ได้ตกลงกันเรื่องสถานที่เลยนะครับ ตกลงจะมีเกะหรือไม่เกะขอโหวตหน่อยค๊าบ
แล้วจะเป็นที่ได้อันนี้ขอให้เสนอแนะ แจ้งเข้ามาครับ แต่กำหนดยังเป็นกำหนดเดิมเนาะ
ถ้าหากแห้วห้องเกะเต็ม … ค่อยไปหาร้านนั่งกินสบายๆ กันก็ยงพอได้อยู่ครับ

สำหรับมือใหม่ … ผมก็ไม่เคยเจอใครนะ ก่อนจะมามีตติ้ง อาศัยกล้า หน้าด้าน ตังค์น้อย
พี่ๆ เค้าจ่ายให้หมดเลยครับ … (ไม่ออกจากถ้ำ แล้วจะได้เจอเสือสาวเหรอ อิอิ (พี่หมวย)) ๕๕๕๕๕

ปุ๊ก

เสนอเป็นห้องอาหาร สวนอาหาร คุยกันสบายๆก่อน แล้วค่อยไปต่อเกะ
ขืนไปเริ่มที่เกะเลย เดี๋ยวจะไม่ทันได้คุยน่ะซิ มีคนจ้องยึดไมค์อยู่ lol

[quote author=ICOM link=topic=20490.msg194390#msg194390 date=1245739951]
เสนอเป็นห้องอาหาร สวนอาหาร คุยกันสบายๆก่อน แล้วค่อยไปต่อเกะ
ขืนไปเริ่มที่เกะเลย เดี๋ยวจะไม่ทันได้คุยน่ะซิ มีคนจ้องยึดไมค์อยู่ lol
[/quote]ว้าแย่จัง
พี่ธีรู้ทันซะงั้น

มีแต่หนุ่มๆ

เช่นกัน
แต่ก็มิเกินความสามารถ พัทยา-กทม.แค่นี้เอง

อยากให้นัดสังสรรค์…รับประทานอาหาร ฮาเหกัน… หากเป็นไปได้… เราลืมเรื่องงานทุกอย่างไว้ที่ทำงานแล้วมาสังสรรค์ ไม่มีตำแหน่งหน้าที่การงานมาคุยกันดีกว่าไหมครับ

หากนัดทานข้าวกัน ก็มาสนุกสนานกันดีกว่าครับ เวลาแห่งความสุขของเราๆมันมีน้อยครับ

กินข้าวแล้วไปต่อไม้เอกครับ

[quote author=cat link=topic=20490.msg194396#msg194396 date=1245740520]
มีแต่หนุ่มๆ

ไปกันกี่คนครับเนี่ยะ ท่าทางจะสนุก

สรุป confirm เสาร์นี้ มื้อเย็น และ มื้อดึก นะครับ

ผมเสนอว่าไป ร้าน Water Side แถวเลียบทางด่วนเอกมัย-รามอินทรา มั้ยครับ มีห้องจุคนได้เยอะ ร้องเพลงก็ได้ นั่งคุยก็ได้ (ถ้าไอ้พวกร้องเพลงมันร้องไม่ดังเกิน 555)

ถ้าโอเค (ด่วนๆๆๆๆ) ให้แจ้งจำนวนคนด้วยนะครับ จะได้จองห้องไว้ให้

แล้วก็ไปต่อ NVL หรือ ไม้เอก หรือ อะไรก็ตาม (สำหรับคนโสด เหอๆ)

ดีป่ะครับ

ร้านเกียง้วน เลียบทางด่วนรามอินทรา-อาจณรงค์ http://www.mahachaiseafoods.com/our_map.html

บรรยากาศดีสุดๆ อาหารสด ราคาถูก

กะไม่ให้ปฏิเสธใช่ปะ

กรี๊ดดดด

ผมได้ทั้งนั้นครับ ว่ามาเลย
จองคิวไว้และ เสาร์ เย็นตั้งแต่ 17.00 น.

ถ้าพี่หนึ่งมาผมจะไม่พูดถึงประเด็นพวกนี้เลยครับ ฮ่ะๆๆๆ (ถ้าไม่มีใครถาม)

ปุ๊ก

เกียง้วนก็ได้ครับ อยู่หน้าบ้านเลย (แต่ไม่มีร้องเพลงน้า)

ท่านอื่นว่าไงครับ

รับทราบ…

เอาเป็นว่า…เรามาทานข้าวร้องเพลงสนุกสนานฮาเฮกันเน๊อะคับ… ส่วนใครจะถามเรื่องใดของใคร… ก็ถามกันส่วนตัวๆกันไปครับ

ที่ผมทวงติงมา… คือไม่อยากให้นำเข้ามาเป็นวาระเหมือนเป็นที่ประชุมแค่นั้นครับ ใจผมๆบอกตรงๆเวลาออกไปสังสรรค์… ผมทิ้งเรื่องงานออกไปเลยครับ เวลาอันมีความสุขมันมีน้อยจริงๆครับ อยากใช้เวลาแห่งความสุขให้มันเต็มที่เน๊อะ…

ส่วนเรื่องงาน… ก็แจ้งวาระวันเวลาประกาศ Meeting กันไปอย่างเป็นทางการฯ

งานก็งาน พักผ่อนก็ต้องพักผ่อน ทำทุกอย่างให้เต็มที่ๆชัดเจน ชีวิตจะผ่อนคลายครับกระผม…

ไม่ต้องคิดมากนะครับ คิดหมดวันนี้… เดี๋ยวพรุ่งนี้ไม่มีอะไรให้คิด ฮ่าฮ่า…

ผม confirm ไปครับ (จริงๆมีนัดกับอีกคลับหนึ่งในวันเดียวกัน แต่ผมเลือกมาทางนี้ครับ) :slight_smile:

ตามนั้น ว่างอ่ะ

ขอให้ว่างเถอะครับ พี่หนึ่ง เหอๆ

มีน้าา ห้องคาราโอเกะ

ช่ายยๆๆๆ บอกตรงๆ งานราชงานหลวงมาอัดกันตั้งแต่เย็นวันศุกร์ไปยันวันอาทิตย์ เผลอๆผมอาจจะไม่ได้ไปคนเดียว อาจจะพวงครอบครัวไปด้วยอาจิ…

ช่วงหลังๆผมโดนบ่นว่าไม่มีเวลาให้ครอบครัวเลย… ออกไปแรดงานนอกตลอด :smash:

รู้สึกผิดเหมือนกัน :slight_smile:

ลงชื่อเลยครับ เสาร์เย็น เรื่องร้านว่ากันอีกที กระทู้หลังๆ

เรียงลงไปเลยนะครับ

• pizzaman
  • icom
  • pook
  • siamwebhost
  • 212cafe
  • icez
  • smartnet
  • mr.tong

ต่อเลยครับ