กินข้าวครับกินข้าวกัน

[ลบๆๆๆๆ by pizzaman]

เฮีย ฝากใครจองห้องอ่ะคะ
lol

เอ ที่อยู่ร้านนี้ มันใช้ที่อยู่ซอยเดียวกันเลยนะเนี่ย

แต่มันอยู่ตรงไหนเนี่ย
บ้านข้าพเจ้าก็อยู่หมู่บ้านท้ายซอยแล้ว มีหมุ่บ้านเดียวเลียบทางด่วน
แต่ก่อนใครผ่านเลียบทางด่วนจะมองเห็น แต่เดี๋ยวนี้โดนตึกใหญ่ๆ บังหมู่บ้านหมดแล้ว ไอ้ตึกๆใหญ่ ใกล้ๆ ซอย87 ด้านหลัง 5 ปีที่แล้วขายอยู่นะ

คนมันไม่มีบุญ

นั้นซิครับ คุณ Siamwebsolution.com อยู่พัทยาโน้นน่ะครับ

ถ่ายรูปมาเผื่อด้วยนะคร้าบทุกท่าน

อ้าวเหรอครับ

ตกลงจะไปร้านไหนครับ รอความเห็นท่านอื่นๆ นิดละกันครับ :slight_smile:

555+ :ซอยใกล้พี่ Cat ครับ

ไปจองให้ได้นะคะ แต่ไปหรือเปล่าไม่รู้อ่ะค่ะ

lol

ไม่ไปเหรอครับพี่ตั้ม

ได้ร้านยังอ่ะเนี้ยครับ

ร้านไหนก็ได้ครับ ขอให้มันไม่ห่างจากจุดที่ตั้งใจแต่แรกเป็นพอครับ

ขอเสนอ อ อ อ อ อ อ อ โคขุนโพนยางคำ นวลจันทร์ ค้าบบบ บ

[quote author=Thaitumweb link=topic=20490.msg194456#msg194456 date=1245750607]
ร้านไหนก็ได้ครับ ขอให้มันไม่ห่างจากจุดที่ตั้งใจแต่แรกเป็นพอครับ

ไปไหนไปกันอยู่แล้วครับ แต่บ่ายผมไปงาน SEM แล้วก็จะมาต่อ THT เลยครับ… มาาาววว

รอดูรูป ด้วยคนครับ

เอ่อ กระทู้ไปไวจัง
มาปักชื่อรอร้องเพลง ฮ่าๆๆ

จิบเบียร์ด้วยป่าวพี่จี๊ด

เดี๋ยวตีแบดเสร็จแล้วตามไปครับ เล่นเสร็จประมาณ 6 โมงเย็น
คงไปถึงทุ่มสองทุ่ม นัดที่ใหนไปได้หมดนัดไปได้เลยครับ

แง่วๆ คนที่จะไปช่วย update รายชื่อด้วยนะครับ จะได้นับจำนวนถูก เผื่อต้องของห้องครับ

มาลงชื่อ ไปด้วยคนครับ

อดไปครับ มีธุระวันนั้นพอดี