กินข้าวครับกินข้าวกัน

เดี๋ยวไปนอนก่อนนะครับ
พรุ่งนี้ไปกทม.ตั้งแต่หกโมงเช้า ถ้ามีอะไรเปลี่ยนแปลง
ต้้องรบกวนเพื่อนๆ กริ้งกร้าง เข้ามาบอกที่เบอร์มือถือตามลายเซ็นต์นะครับ
เพราะว่าพรุ่งนี้คงไม่ได้ออนไลน์ เข้า internet มาเช็คข่าวแล้ว

พอได้เวลาไป กทม.ก็คิวแน่นทันที

ขอเพิ่มชื่ออีกคนได้มั้ยครับ พอดีแม่มา (แม่จริงๆ นะ ไม่ใช่แม่ทูนหัว)
เลยจะพาไปด้วย

ถ้าเก้าอี้ไม่พอ ไอซ์ก็ให้แม่นั่งตัก ฮ่าๆ

ล้อเล่นค่า

จัดไป lol

โห งานนี้ โซฮอต !!

หลัง 3 ทุ่ม ใครจะไปไหนต่อเปล่า จะได้ขอวีซ่าไว้ :slight_smile:

อะแฮ้ม… พี่จะไปไหนคะ

พี่ใหญ่นัดทั้งที แถมมีป๋ามาจากโคราช
ไม่ใช่ The Great Thai Hosting Club in Concert จะเป็นงานอะไรได้เนี่ย

หรือจะไปร้านไม้เอก ได้รู้มาแล้วว่า มีลักษณะยังไงจากคุณ KKE กะ คุณ pook
ในฐานะลูกผู้หญิงคนนึง สู้ตายค่ะ ตามไปดูด้วยคน

^

เฮ้ย อย่าเลย เดี๋ยวเปิงกันหมด 5555

เป็นไงอ่ะ อยากรู้ มีเปิงมารด้วย ฮ่าๆ

พี่หมวยรู้คนเดียวได้ไงเนี่ย

ผู้หญิงถ้าไปด้วยให้ปลอมตัว

ตอนนี้ปลอมเหมือนแน่เลย

ผมไปกับครอบครับ…พอดีมีธุระผ่านขากลับจะแวะครับ อาจจะแวะไม่นานเพราะต้องมีธุระไปทำกันต่ออีกหน่อยนะครับ ไงก็ขออภัยล่วงหน้าครับ

ก็ประมาณว่า ผู้ชายเข้าฟรี ผู้หญิงเสียตังค์ง่ะ
เสียตังค์ก็ยอมฟะ อยากเห็นมั่ง

งานช้างเลยนะครับ แต่เสียดายที่ไม่มีโอกาสไปร่วม

รอดูว่าติดงานอยู่ไหม ส่งสัยจะอดอีกแล้วครับ เพราะโดนนัดประชุมศุกร์ เสาร์ เลยครับ เสียดายจริงๆ
ขอให้ทานข้าวกันอร่อยๆ เดินทางปลอดภัยนะครับ โอกาสข้างหน้าจะไปขอทานข้าวด้วยคนครับ T_T

ขอเพิ่ม 1 คนครับ
มี ผบ.ทบ. ไปด้วย - _ -’

มาลงชื่อด้วยคนครับ พร้อมหวานใจ

รวมเป็น 2 ที่นั่ง

มาช้าแต่ได้บัตรผ่าน พร้อมวีซ่าแพลตินัมด้วย อิอิ

confirm อีกคนครับ อิๆ

29 คนแล้วค่ะ

พี่หมวย คุณไพโรจน์อ่ะ มาไหมคะ
ถ้ามาก็ครบพอดีเลย 30 คน ฮา เต็มห้อง

มาเกินกว่านี้ ใครเอาแฟนมา กรุณาให้นั่งตักด้วย ฮา…

งั้นถ้ามาคนเดียวจะมีตักใครให้นั่งมั๊ยครับ ฮาาาาาาา…

คุณไพโรจน์ติดธุระ สอบถามแล้วเน้อ มาบ่ได้

อยากจะไปเหมือนกัน