กินข้าวครับกินข้าวกัน

มาซิครับ เห็นคุยๆกันบนบอร์ดเนี่ย หลายคนก็ยังไม่เคยเจอกันน่ะครับ

[quote author=cat link=topic=20490.msg195213#msg195213 date=1245993627]
มาอัพเดทร้านค่ะ

เอาเป็นห้อง+ร้องเพลง แหละครับมีคนจองไมล์ไว้แล้วนิ
ส่วนโต๊ะจะเป็นแบบใหนก็ได้ครับ ผมไม่ซีเรียส โต๊ะกลมโต๊ะเหลี่ยมได้หมด

จองโต๊ะกลมแล้วค่ะ

อันนี้ในห้องใช่ป่ะครับ

ขอบคุณคุณ cat ครับ เป็นธุระให้

ผมว่าจะผ่าน CAT ก่อน ใครอยู่ CAT ติดต่อมาได้นะครับ ทางเดียวกันหลงไปด้วยกัน อิอิ
ดึกๆหลังจากนั้น ผมมีเหตุต้องเข้า CS เพื่อทำการย้ายตู้อีก เหนื่อยมากมาย…

ท่าน ICOM และเพื่อนให้เกรียรติ แบบนี้ ผมจะพลาดเหรอครับ อยากพบทุกท่านมานานแล้ว

ผม confirm 1 คนครับ อยู่ลาดพร้าวนี่เอง ไกล้ๆ

คารวะ 1 เหยือก

[quote author=ICOM link=topic=20490.msg195240#msg195240 date=1246005136]
ขอบคุณคุณ cat ครับ เป็นธุระให้

ถ้ามีไมค์ 2 ตัว

ก็ให้เจ้าพ่อ กับ เจ้าแม่ จับก่อนได้เลยครับ

พี่หมวยนี่คาราโอเกะ ขอให้บอก
ส่วนพี่วัฒน์ก็ลีลาใช่ย่อย ใครมีกล้อง handycam เตรียมอัดไปลง youtube ได้เลย

confirm!

มีคนแย่งไมค์ซะแล้ว T_T นึกว่าจะได้ยึดซะหน่อย

ปล. กำลังไข้ขึ้นเลย หวัดลงอีกรอบ เสียงแหบ อดร้องเกะอีกและ

เอาตัวแยก Mic Input อันละ 20 บาท กับไมค์ไปเอง เลย อิอิ

ตกลงคุณ วิวคุง กับคุณ Siamwebsolution.com กับยืนยันว่ามาน่ะครับ

23 คนแว้วนะคะ โฮ่ๆ

จุได้ 30 คนนะคะ ห้องนี้

ครับผม

ไม่เป็นไรครับ ถ้าเกิน 30 คน เราจะสั่งเขารื้อฝาห้องออก 555

ผม ยืนยันอีกคนนะครับ

(รายชื่อที่มีสีแดง ยืนยันว่าไปแล้ว)

มีท่านใดไปเพิ่ม หรือยืนยัน แจ้งชื่อด้วยน่ะครับ

สำหรับคนไม่ชินเส้นทาง มาไม่ถูก หาไม่เจอ ไม่ว่าจะมาเส้นไหน
ให้ติดต่อพนักงาน [color=red]ชื่อ เอก

ถ้าพรุงนี้ผมไม่ติดอะไรจะตามไปคับ กลัววว่าจะติดเรื่องทางบ้าน

บ้านเล็กหรือบ้านน้อยครับ อิอิ