กินข้าวครับกินข้าวกัน

ร้านเกียง้วน ตามนั้นเลยครับ ผมไปแก้ไขกระทู้แรกแล้ว

เรื่องของร้าน รบกวนคุณ cat เป็นภาระนิดให้นะครับ ^^
(ห้องคาราโอเกะเขาจะจุได้ >= 20 คนไหมน้า)

เข้าไปลึกนิดหน่อยนะครับ

siam4host.com (Sonique) ยืนยันครับ

น่าอิจฉาจริงๆๆๆๆๆ

ที่นั่นต้มยำน้ำใส อร่อยด้วย

confirm ครับ

[quote author=Bestthaihost link=topic=20490.msg194847#msg194847 date=1245850317]
ร้านนี้เก็บไว้สำหรับหนุ่มๆไปเที่ยวต่อดีกว่าครับ

รบกวน แจ้งเบอร์ไว้สำหรับสอบถามเส้นทางสำหรับมือใหม่(ซุ่มแอบไป) ก็จะดีนะครับผม เผื่อไปแล้วหลง บางท่านอาจจะได้พบเพื่อนๆพี่ๆที่รู้จักกันมาอย่างยาวนาน และสนิทกันมากขึ้นไปอีกครับ

ถ้ามาจากทางฝั่งเรียบด่วนเอกมัยมุ่งตรงรามอินทรา

เจอ Lotus รามอินทราอยู่ซ้ายมือ
แล้วเจอข้าวต้มผีของดีเจป๋อง
เจอไฟแดงเล็กๆ ที่เย็นๆชอบเปิดไฟแดงกระพริบ ให้หาทางชิดเลนขวา
เมื่อเลยไฟแดงไปนิดนึง จะมีที่กลับรถ ไปอีกฝั่งอยู่ใต้ทางด่วน
สังเกตง่ายๆ ที่กลับรถนั้น จะอยู่ตรงข้าม crystal park
พอกลับรถแล้วให้ค่อยๆหาทางชิดเลนซ้าย เพราะว่าใกล้จะถึงแล้ว
เมื่อเลย ปั๊ม ปตท. ไปจะเจอแยกทางให้เลี้ยวซ้าย
ปากซอยจะมี ร้านอาหารเรือนไม้ อยู่

น่าสนุกจัง ชักตื่นเต้นแล้วจิ

ว่าแต่คุณวิไปด้วยไหมคะ ไม่อยากเป็นไข่แดงคนเดียวนา

เพิ่งถามพี่ชายตะกี๊ รู้สึกจะอยู่หน้าหมู่บ้านลาดพร้าว
ต้องเข้าจากปากซอยร้านสมพงษ์
ก็แปลว่า คู่อริอยู่นี่ ฮา…

เดี๋ยวพรุ่งนี้จัดการให้ค่ะ
ตอนนี้มี 18 คนที่ยืนยัน จะให้บอกว่า มีประมาณกี่คนค่ะ
เพราะจะได้สำรองทีนั่งเผื่อท่านอื่นด้วยค่ะ
20 คนดีไหม
สงสัยต้อง 25 คน

ใครจะร้องเพลงมั่งอ่ะ
คาดว่าจะไปด้วยนะคะ
โดนคุณไก่ดักคอว่า ใกล้ไปเลยจะไม่ไปใช่ไหม ฮา.

ลีซานๆๆ

ผมลงชื่อไปด้วยครับ.

ขอเบอร์ท่านทั้งหลายด้วยนะครับ ไปถึงจะได้โทรสอบถามว่านั่งกันตรงไหน… ไม่อย่างนั้น คงมึนส์ๆ กันเล็กน้อย ว่าไปถึงแล้วยังไงต่อหละ จะหาได้ยังไงว่านั่งอยู่กันตรงไหน.

ขอเบอร์โทรท่านใดที่แม่นๆเส้นทาง โพสทิ้งไว้ให้เพื่อนสมาชิกด้วยครับ
ถามหากัน 2-3 ท่านแล้ว

ของผมเดี๋ยวงมๆไปคงเจอ กะว่าจะออกจากโคราชไม่เกินบ่ายสอง
ขับไปหลับไป ถ้่ารถไม่ติดมาก น่าจะถึงร้านทันหกโมงเย็น

รายชื่อผู้ไปร่วมจะ update ไว้ที่ rep. บนที่เดียวเลยครับ มี link อ้างอิงมาจากกระทู้แรกแล้ว

ให้ดูบรรยากาศเล็กๆน้อยๆ http://www.mcdang.com/DailyNews/dw151.asp

ถ้ามาทางถนนลาดพร้าว มุ่งหน้าไปทางบางกะปิ
ผ่านโชคชัย4

มาอัพเดทร้านค่ะ

เอาแบบ 1 ครับ มีคนจองไมค์คอยอยู่

โต๊ะละคะพี่ แบบประชุมยาว หรือกลมกันละคะ
จะโทรไปแจ้งโต๊ะเขานะคะ รอเรือ่งโต๊ะอยู่
วิจองไปแล้ว แต่ยังไม่ได้บอกโต๊ะเขา

โต๊ะกลมค่า

มีแนวโน้มเหมือนจะได้ไป
พอดีพี่หวัง paysbuy มาที่ร้าน ชวนไปงานสำคัญพรุ่งนี้ที่ กทม.ตอนเช้า
กำลังจะโทรไปถามลูกค้าที่รออยู่ว่าพรุ่งนี้จะ Confirm มั้ย ถ้าไม่ confirm จะได้ไป กทม.

แหม่ ผม อยากไป แต่ไม่รู้จักใครเลยเนี่ย ไปด้วยได้ใหมครับ ลาดพร้าว

ใครอยู่แถวเซ็นต์ทรัลเวิร์ล