กินข้าวครับกินข้าวกัน

คึกคัก ๆ

นั่งปั่นงานสุดยิก

ทำไปมองนาฬิกาไป โอ้วว ทำไมมันเดินไวจัง

ผมก็ปั่นๆ งานอยู่ แปบๆ บ่าย 3 แล้ว

ตกไหม ไม่รู้ รู้แต่ว่าร้อนมากมาย. ร้อนทั้งกาย ร้อนทั้งใจ

จะไปทันหรือเปล่าหว่า ต้องแวะไป zeer ก่อนด้วยสิ

ตกเปาะแปะ หยุดแล้วครับ ผมอยู่ห่างจากร้านประมาณ 1 km

เอ่มีถ่ายทอด ให้ทางบ้าน ชม ไหมครับ ^O^ เก็บภาพบรรยากาศมาฝากบ้างน๊า

อย่าบอกว่าอยู่หมุ่บ้านติดๆ กับร้านเกียง้วนนะคะท่านพี่

ไปทางไหนดีหว่า ไปทางลาดพร้าว เลี้ยวขวาเข้าเลียบทางด่วน หรือไปทาง เกษตรตัดใหม่เลี้ยวซ้ายเข้าเลียบทางด่วน ผมอยู่ สวนสยาม ไม่รู้เกษตรตัดใหม่รถติดปล่าวเย็นวันเสาร์นี่

กินเผื่อด้วยนะครับทุกท่าน โอกาส หน้า รับรองไม่พลาดแน่ :slight_smile:

: )

17.30

ออกจากห้องแล้วครับ แต่มาคนเดียว ท่านแม่บอกว่าขออยู่อ่านหนังสือที่ห้อง

update ฝนตก

คงถึงกัน เกือบ ครึ่งแล้วมั้งครับ บบ

ถ้าอยู่ใกล้ๆ คงได้ร่วมแจมอีกคน แต่ตอนนี้อยู่ไกล้ไกล

ถึงคนแรก ฮ่า

lol

ชิเป็นหญิง ไปต่อด้วยไม่ได้ ชิๆๆ

ถึงแล้วครับ lol

ถึงแล้วเหมือนกันครับ

ไม่มีรูปมาฝากกันบ้างเหรอครับ