กินข้าวครับกินข้าวกัน

มีครับแต่ไม่ใช่กล้องผม (ต้องรอท่านเจ้าของกล้องเอามา post ครับ)
มีทั้งรูปถ่ายและวีดีโอ เก็บไว้เป็นหลักฐานหมดแล้วครับ :slight_smile:

[quote author=Freedomlover link=topic=20490.msg195553#msg195553 date=1246121531]
ไม่มีรูปมาฝากกันบ้างเหรอครับ

เราต้องเก็บ log นี้ไว้ 90 วันด้วยรึเปล่าฮะ :30:

ไม่ถึง 1 กม. ละมั้งครับ เท่าที่ผมดูระยะจากร้าน O_o!!!

โห มันมากมาย

รอคนมีอุปกรณ์เอารูปและหลักฐานต่างๆ มาลงนะครับ เอาเลยครับ เอาเลย '- -

จองที่นั่งแถวหน้า รอชมรูปด้วยคนครับ อิอิ lol

ว่าจะเดินไป แต่กลัวฝนตกไงครับ :slight_smile:

ทาย

ทาย 2

แอบเห็นคนซ้าย สติกเกอร์เขียนว่า Scalopus+ อิอิ

งานนี้สนุกครึกครื้นและเป็นกันเอง พร้อมทั้งเนื้อหาสาระเกี่ยวกับการจัดตั้งสมาคมและอื่น ๆ อีกทั้งยังได้เห็นหน้าคร่าตาของสมาชิกหลายคนเลยครับ ขอบอกว่าครั้งนี้คนเยอะจริง ๆ สุดยอดเลย

ใครหนอ

วุ๊ย มีแต่คนหล่อ คนสวยกัน ชิๆๆ

ดู๊ๆ

สนุกสุดๆ อิอิอิ

มาแล้วครับ

ลงโปรแกรม ย่อ ขนาดอยู่ตั้งนาน

หล่อกันอีก

อีกๆๆ

กรุณาสังเกตุ ต้นฉบับและสำเนาถูกต้อง

ดู๊

โอยๆ อยากไปด้วยยย มาต่อคิวรอชมภาพบรรยากาศ อยู่ครับ หล่อๆ สวยๆ กันเหมือนเดิมเลย ^O^

ทายๆ

ภาพสุดท้าย โบ๋เบ๋

แล้วจะรู้ได้ไงว่าใครเป็นใครอ่ะครับในรูป ( อยากรู้ )

ไม่บอก ว่าใครเป็นใคร บอกแล้วว่า ให้ทาย อิอิ

lol

รูปแรกนี่หน้าใหญ่เวอร์ เอาออกได้ไหม 5555.

โอ้ววว ว ว