[ประกาศ] THT ภายใต้ระบบ vBulletin

รับทราบพร้อมปฏิบัติครับ ไม่ได้เข้าเสียนานเลย

มีอีกปุ่มครับ

http://www.vbulletin.org/forum/showthread.php?t=280109

ต่อเนื่องจากปุ่ม Thanks

จะได้รู้ว่าใครแอบกด Thanks ให้เราจากโพสต์ไหนครับ

รับทราบครับ

รับทราบครับ ตัวนี้แจ่มครับ

พอดีเจอเคสหนึ่งมาค่ะ ถ้าเราไม่ได้ login เข้ามาเว็บบอร์ด จะมองไม่เห็นไฟล์แนบในกระทู้ค่ะ เห็นเป็นเพียงชื่อไฟล์เฉยๆ อันนี้เป็นเหมือนกันหรือเปล่าค่ะ

ใช่ครับ ตั้งค่าไว้แบบนั้นครับ

ดูใน profile ตัวเองครับ

รับทราบครับผม

รับทราบครับ ใช้งานสะดวกกว่าเดิมครับ

ผมว่าระบบเริ่มเข้าที่เข้าทาง วิ่งลื่นมากจนจะล้มหัวแตก

ลื่นจริงๆ ครับ :d5f02ecd:

ติดใจละสิครับพี่ 555

เขียน help ด้วยอิอิ

ไว้จะแอบขอไปใช้บ้างนะพี่วัฒ

เอาเลยครับ credit กลับมาแค่นั้นพอครับ

:th_113_:

แชทตัว pro ครับ

เชียร์จัง :kiddy:

เดี๋ยวก่อนครับ ไล่เก็บอย่างอื่นก่อน แล้วค่อยย้อนกลับมา :07baa27a:

ผมหาที่ pm ที่โพสแต่ละโพส ไม่เจอครับ ถ้า ipb หรือ smf จะมีรูปซองจดหมายอยู่ที่ใต้รูป user เลยครับ

มันไปซ่อนอยู่ตรงชื่อ user ต้องกดไปทีนึงก่อนจะเจอเมนูอีกหลายอันเลยครับ :th_093:

ขอบคุณครับ
เจอละ เจอเครื่องมือใช้งานอีกอันด้วยเลย “view forums post”

ผมรำคาญเวลาเมาส์ไปคาอยู่บนรูปแนบแล้วมันเด้งขึ้นมา น่าจะให้คลิกทีนึงก่อนค่อยเด้งขึ้นมา
เพราะรูปที่แสดงในกระทู้มันก็ขนาดปกติเห็นชัดเจนอยู่แล้วไม่มีเหตุผลที่ต้องเด้งขึ้นมา ใครอยากดูให้คลิกทีนึงก่อนน่าจะดีกว่าครับ