[ประกาศ] THT ภายใต้ระบบ vBulletin

เหอะๆๆ ถูดลดขั้นเป็น Senior Member เมื่อเช้ายังเป็น Moderator อยู่เลย

555 สงสัยยังปรับแต่งไม่เรียบร้อย

เออ นึกขึ้นได้ ผมแก้ไขลายเซ็นไม่ได้ครับ แค่จะเปลี่ยน link เอาของใหม่แทน ระบบไม่ยอมครับ บอกเกิน 6 บรรทัด

เมื่อกลางวันปรับ config ปรากฏ mod หายไป 3 คน - -
(แก้แล้วครับ)

เมื่อกลางวันปรับเรื่องนี้ไปแล้วครับ ถ้าพี่ธีแก้เมื่อวานอาจไม่ได้ ลองอีกครั้งนะครับ

พี่วัฒต้องไปรัน update counters ด้วยครับ

แหะๆ เซียนมา

หมายถึงสำหรับกรณีไหนเหรอครับ

ขอบคุณครับ แก้ได้แล้ว

รู้สึกว่าพอ คลิกแล้วมันจะไม่ไป last view มันจะเริ่มที่หน้าแรกทุกที

เห็น Similar Threads แล้วลองอ่านๆดู แล้วกำลังจะ reply แล้วแอะใจ ดู วันที่ตอบล่าสุด ปี 2009

พี่วัฒครับปรับ [B]Friendly URLs [/B]เป็น Advanced Friendly URLs สิครับ จะได้ seo ดีมาก

จัดไปครับ (+1 Thanks)

User Notes (1) ใน profile คืออะไรครับพอคลิกแล้วมันบอกว่า

[B]sailomsaengdaed[/B], you do not have permission to access this page. This could be due to one of several reasons:

[LIST=1]
[]Your user account may not have sufficient privileges to access this page. Are you trying to edit someone else’s post, access administrative features or some other privileged system?
[
]If you are trying to post, the administrator may have disabled your account, or it may be awaiting activation.
[/LIST]

[RIGHT] Log Out [URL=“http://www.thaihosttalk.com/forum.php”]Home
[/RIGHT]

แปลตรงตัวเลยครับ
[h=1]บันทึกสมาชิก[/h]

permission ของกลุ่ม mod ไม่ครบ ผมแก้ไขแล้วครับ
น่าจะเอาไว้บันทึกอะไรต่ออะไรของตัวเองครับ

ต้องกดตรงปุ่มครับ

mr.tong จาก มด กลายเป็น Senior Mem ber

แก้ไขแล้วครับ เหลือมดอีก 1 ท่าน ยังหาตัวไม่เจอ :189bbdde:

(+Thanks)

คุณ cat ไงครับ

ต้องกดปุ่มไหนครับ

แกรู้เข้างอนแน่เลย ขอบคุณมากๆ ครับ :d5f02ecd:

ปุ่มนี้อ่ะครับ