[ประกาศ] THT ภายใต้ระบบ vBulletin

รบกวนสอบถามเรื่องการ Reply กระทู้หน่อยครับ
คือมีกระทู้ที่ได้ตั้งไว้เองและไม่ได้ Reply ตั้งแต่ช่วงปลายปีแล้ว (นานๆผมจะเข้าไปอัพเดทข้อมูลครั้งนึง)
ตอนนี้อยากเข้าไปอัพเดทกระทู้ และ Reply ด้วยครับ
แต่ไม่มีปุ่ม “Reply to Thread” และปุ่มแก้ไขก็ไม่มีครับ มีเฉพาะปุ่ม “Closed Thread” เท่านั้นครับ
ไม่ทราบว่าต้องทำอย่างไรครับ หรือต้องตั้งกระทู้ใหม่เลยครับ

ทั้ง 2 อย่างครับ อิอิ:th_059_:

ยิ่งใช้ยิ่งชอบ บอร์ดคึกคักขึ้นมาทันตาเลย ขอบคุณครับพี่วัฒน์สำหรับความแจ่มเมพสุดๆ จริงๆ
ถ้ามีเว็บบอร์ดคนเยอะๆเอง คงจะต้องไปจัดมาบ้างแน่ๆ

ขอเรียกร้อง ให้มีปุ่มแชร์เว็บโซเชียล :026:

เตรียมอยู่ครับ ไว้หลังๆ :slight_smile:

ผมขอใช้ของที่มีอยู่ให้ครบก่อย ค่อยขอเพิ่มครับ

:d5f02ecd: :064:

:064:

bug หรือปล่าวครับ
ผมคลิก logout แล้วขึ้นหน้านี้

ผมปิดแล้วเปิดใหม่ ปรากฏว่ามันยัง login เหมือนกับไม่ได้ logut ก่อนปิด
เมื่อผมคลิก logout ก็ได้หน้าแบบข้างบน แต่พอ ผมคลิก link อื่น ก็กลายเป็นว่าผมยังไม่ logout

เมื่อผม logoutใหม่ แล้วคลิก registerมันแจ้ง error มาแบบนี้ครับ

ใช้ Firefox บน WIndows 7 และ Linux เป๋็นเหมือนกันครับ
IE บน Windows 7 ไม่เป็นครับ

อย่าลืมพิจารณา request ผมด้วยนะครับ :baa60776:

อาการเดียวกันเลยครับ fx เป็น ie กับ crome ไม่เป็น
ยิ่งเวลาเข้า mode mod ต้องป้อน password ใหม่ fx จะรับว่า “แสดงความยินดีที่ login” แล้ว แต่ก็เด้งกลับไปให้ป้อน password ใหม่อีก วนอยู่แบบนี้ แต่ถ้าใช้ ie พอป้อน password แล้วก็จะ “ดำเนินการ” ตาม mod ที่สั่งการเลย

ทีแรกผมก็นึกว่าเป็นกับ fx เครื่องผมเอง
เพราะวันแรกที่เปลี่ยนเป็น vb ผมป้อน password เข้าบอร์ดไม่ได้ เคลียค่าทุกอย่างแล้วก็ไม่หาย ต้อง uninstall แล้วลงใหม่ ถึงเข้ามาได้ แต่ก็ยังมีอาการแปลกๆอยู่ เลยไม่ใส่ใจ

แก้ให้ตามที่แนะนำแล้วครับ :th_059_:

ลอง clear cookie หน่อยสิครับ หายไหม

หายแล้วครับรวมถึง cookie ของ web อื่นด้วยครับ:33c4b951:

กด Thanks ขอบคุณ :026:

พี่ธี เคลียร์ cookie ดูครับ

ระวัง cookie เว็บอื่นหายด้วยนะครับ :026:

fx เครื่องพี่เริ่มเพี้ยนเองมากกว่าครับ เคลียตั้งแต่วันแรกแล้วล่ะครับ มันไม่หาย
ตอนนี้ถ้าจะเข้า mod ก็เลยไปใช้ crome ครับ

ขอบคุณครับ

พี่ธีไม่ใช่ โคลม ล่ะครับ ของเค้าดีจริงๆ นะ:d16c4689:

อยากแนะนำหากแก้ไขได้ตรงหน้าแรก Last post เวลาคลิกแล้วให้ไปหน้าสุดท้าย หากทำได้นะครับ

กดตรงนี้เปล่าครับ