[Powered by KKE] สอนการติดตั้ง FreeBSD+DA และการ config ระบบเพื่อความปลอดภัย

ท่านที่ลงชื่อสำรองไว้เตรียมตัวนะครับ

1. xazzz
  2. vortex
  3. sonique
  4. tee+

ใครที่สนใจลงชื่อสำรองเพิ่มได้ครับ น่าจะว่างอีก 1 ที่

ครับท่าน :slight_smile:

จองเรียนด้วยคับ
คุณ kke ที่ผมโทรไปมะวานนี้อะคับ
ขอเลขบัญชีหน่อยคับ (หาไม่เจอ)

[quote author=Maxxila link=topic=6086.msg63733#msg63733 date=1181484222]
จองเรียนด้วยคับ
คุณ kke ที่ผมโทรไปมะวานนี้อะคับ
ขอเลขบัญชีหน่อยคับ (หาไม่เจอ)

คุณ kke มีเอกสารคู่มือแจกด้วยหรือเปล่าครับ เวลาเรียน

กำลังรอเรียนนะครับ

มีครับ

UPDATE รายชื่อล่าสุดที่ข้อความแรกนะครับ
ท่านที่สำรองไว้และได้สิทธิ์เริ่มทำการโอนเงินกันได้เลยครับ

โอนเงิน ให้เรียบร้อยแล้วคับ
ธ.ไทยพานิช 3200

หัวข้อหลักสูตรดีมากครับ หาเรียนที่ไหนไม่ได้แน่นอน

โอนเงินให้แล้วครับพี่แมน
ธนาคารไทยพาณิชย์ วันที่ 12/06/07 เวลา 13.48
3200 บาท

คุณ KKE ขอแผนที่ได้มั้ยครับจะได้ไปถูก confirm เรียนครับ

โอนให้แล้วนะครับ 3200.00 เวลา 20.27

ได้ notebook กลับคืนมาพอดี

http://maps.google.com/maps?f=q&hl=en&ie=UTF8&om=1&ll=13.840538,100.562046&spn=0.009146,0.014591&z=16

ช่วย mark ตำแหน่ง ให้ดูหน่อยครับ ใช้ googlemap ให้เป็นประโยชน์ซะหน่อย

ตามนี้เลยครับ

** แยก4 เป็นซอยขวามือ ซอยที่ 2 นับจากปากซอย (มีป้ายบอกว่าแยก4 และป้ายร้าน JazzMahal)

เสาไฟฟ้าหน้าบ้านจะติดป้าย pinkkeyhost ขนาด A4 ไว้ให้เป็นจุดสังเกตุครับ

ขอบคุณครับ

โอนเข้าให้แล้วนะครับ 3,200

ขอไปอาบน้ำแปรงฟันตอนเช้า บ้านพี่แมนนะครับ
ถึง สายใต้ ประมาณ 6-7 โมงเช้า :wub: :wub:

ได้เลยครับ

ขอบคุณ คุณแมนมากครับ เป็นการสอนที่ผมคิดว่า เจ๋งจิงๆครับ
คือไม่ได้เจ๋ง แบบมีวิชาความรู้มากเป็นหลักเป็นการมากๆนะครับ ไม่ได้สอนให้เป็นทุกอย่าง แต่เป็นการสอนในสิ่งที่พวกเราต้องเอาไปทำมาหากินได้เลย สอนไม่มีกั๊ก ทั้งแจกทั้งแถม สารพัดอย่าง

มาเรียนคอร์สเดียว ได้ทั้ง วิชา FreeBSD + Da + SEO + Optimized Server + Service Trick&Tip + Domain Reseller … ETC.

แค่นี้แหละครับ ขอบคุณครับ

กลับถึงที่พักแล้วครับ เปลี่ยนบริษัท เดินทางกลับ สุดยอดดด แอร์ไม่เย็น ปวดหัวเลยคนเต็มรถว่าจะนอนพักสบายๆ ซะหน่อย
ทีตอนไปหละ หนาวสุดๆ มีแบบ พอดีพอดีไหมเนี่ย
ขอบคุณพี่แมนมาก ครับผม
** ปล ข้าวอร่อยกว่าข้าวกล่อง เยอะเลย สุดยอดดดด
** ได้อะไรกลับมาเยอะแยะครับ
** ว่าจะขอเบอร์พี่ๆ ไว้ซะหน่อย ไว้คุยในบอร์ดหละกันนะครับ และยินดีที่รู้จักพี่ๆ ทุกท่านครับ
** พี่อ้วน เบี้ยวเฉย วันที่สองหายไปไหนหน่อ
ปล. ท้าย ลืมถ่ายรูปไว้ดูเนอะ