[Powered by KKE] สอนการติดตั้ง FreeBSD+DA และการ config ระบบเพื่อความปลอดภัย

โทรไปถามแล้วได้ความว่าไม่สบายครับ เป็นไข้

สอนเพลินจนลืมถ่ายรูปเลย

แล้วจะเปิดอีกรึป่าวครับเนี่ยะ

ตอนนี้คงเว้นไปซัก 2-3 เดือนก่อนครับ ขอทำโปรเจคอื่นก่อน
แล้วตอนนั้นถ้ายังมีคนสนใจก็จะเปิดอีกครับ

คราวหน้าขอเป็น CentOS + Plesk …เย้

Plesk ตัดออกไปได้เลยครับ ตอนนี้ Trend DA กำลังมาแรงแซงโค้ง

ถ้าเปิดอีกเป็น Centos 64Bit+ DA ผมจะไปเรียนอีกที จองไว้เลยนะครับ เย้

:slight_smile: รอด้วยคนครับ คราวนี้ไม่พลาด

แล้วจะมีโครงการแบบว่า ทำเป็น CD หรือ สื่อการสอน ขายไหมครับ พอดีอยากเรียนอ่ะ แต่ว่าอยู่ต่างจังหวัด

กำหนดคร่าวๆ รุ่นที่ 4 ประมาณปลายเดือน สค ครับ หลักสูตรเดิม
ยังไงจะมา confirm วันที่แน่นอนอีกรอบ

ท่านที่สนใจลงชื่อจองไว้ก่อนได้ครับ

:slight_smile:

จองหนึ่งที่นะครับคุณแมน เอา Notebook ไปเอง ครับ

[quote author=siamwebhost link=topic=6086.msg68433#msg68433 date=1185188816]
จองหนึ่งที่นะครับคุณแมน เอา Notebook ไปเอง ครับ

น่าจะทำAdvanced Directadminดวยนะครับ
พวก suPHP การเขียน Plugin อะไรอย่างนี้อะครับ ถ้ามีผมจะไปอีกแน่นอน

[post removed by admin]

[quote author=212cafe.com link=topic=6086.msg68448#msg68448 date=1185196638]
อ่อนขนาดนี้ จะไปสอนชาวบ้านเึ้ค้า เห็นดีแต่อวดเก่ง ลองถามนอก script ดิ
ตอบเหี้ยไรได้บ้าง หลอกได้แต่ฟาย ๆ ใน THT ไอ้เวง

[removed by admin]

รุ่น 4 เปิดเมื่อไหร่ครับ ผมสนใจน่ะครับ ถ้าซัก ต้นเดือนกันยายนก็ดี แหะๆ พอดี 20-21 กะ 27-28 ผมไม่ว่าง หลังวันนั้นว่างอ่ะคับ

เนื่องจากสิ้นเดือน สค นี้ผมไม่ว่างเช่นกัน ดังนั้น รุ่น 4 ขอเลื่อนเป็น 8-9 กย นี้ครับ
ลงชื่อจองกันไว้เลยครับ มีกี่คนก็สอนเท่านั้น แต่ไม่เกิน 8 คนครับ
ส่วนรุ่นต่อไปยังไม่แน่ครับว่าจะมีอีกหรือไม่

เนื่องจากกำหนดวันที่แน่นอนแล้วดังนั้น
สำหรับท่านที่ลงชื่อไว้ รบกวน confirm อีกรอบครับและแจ้งด้วยว่านำเครื่องมาเองหรือเปล่า

1. Seringeti
  2. onxii
  3. siamwebhost

ลง ชื่อ ด้วยคนครับ รุ่น 4
แต่ 8-9 ไม่แน่ใจ ว่า 9 ติดงานไหม เดี๋ยวกลับไปดูตารางงานก่อน ถ้าไงคืนนี้จะมายืนยันอีกครั้งครับ

lol เอาเครื่องไปเองเลยครับ