[Powered by KKE] สอนการติดตั้ง FreeBSD+DA และการ config ระบบเพื่อความปลอดภัย

[size=16pt][color=blue]เรียนพรุ่งนี้แล้วนะครับ อย่ามาสายกันนะครับ เริ่ม 8.30น ครับ
ใครหลงทางจดเบอร์โทรผมไว้นะครับเอาไว้โทรถาม 086-9822009

[/color][/size]

สงสัยจะเป็นผมคนนึงละครับที่จะไปสาย

แค่อ่านที่คุณแมนเขียนบอกทางไว้ก็งงจะแย้อยู่แล้ว

ยังไงพรุ่งนี้คุณแมนเติมไฟโทรศัพท์ให้เต็มๆ ไว้นะครับ

มีโอกาสได้รับสายหลายรอบ ฮุๆ

:blush:

น่าจะออกมาจัดต่างจังหวัดมั่งนะครับ แพงหน่อยก็ไม่ว่ากัน แต่อยู่ไกล และในซอยลึก นี่ ไปไม่ได้ อิอิ :ph34r: :ph34r:

เห็นด้วยครับ มาอุบลเลยยิ่งดี อิๆ

รายละเอียดรุ่นที่ 3 สอน 23-24 มิย นี้ครับ

ภาพบรรยากาศของรุ่นที่ 2

ถ่ายมาภาพเดียวเอง

กล้องไม่ดีนะคุณแมน ผมดูอ้วนๆ ไงไม่รู้

lol

เกี่ยวกับกล้องมั้ยครับเนี่ย

confirm ว่าเป็นที่กล้องแน่นอนเลย

[quote author=Pantiphost.com link=topic=6086.msg62222#msg62222 date=1180416445]
confirm ว่าเป็นที่กล้องแน่นอนเลย

ผู้ที่เรียนรอบ 2 ช่วยเล่าบรรยากาศให้ฟังบ้างซิครับว่าเป็นอย่างไรบ้าง

สนุกสนานครับ เป็นกันเอง เรียนแบบสบายๆ แ่ต่ได้ความรู้ครับ

ใครสงสัยอะไรถามได้ตลอด อาจารย์แมนไม่หวงวิชา

ท่านที่ลงชื่อจองเอาไว้ ช่วย comfirm อีกครั้งด่วนครับ ไม่งั้นจะถือว่าสละสิทธิ์ และแจ้งด้วยว่านำเครื่องมาเองหรือเปล่า

อ่า เต็มซะแล้ว
ขอเป็นตัวสำรองนะครับ
ไม่มีเครื่องครับ

lol รอรุ่นที่8 ดีกว่าครับ

ขอสำรอง ครับ เอาเครื่องไป

[quote author=pnt link=topic=6086.msg62670#msg62670 date=1180708925]
lol รอรุ่นที่8 ดีกว่าครับ

ขอลงชื่อสำรองครับ เอาเครื่องไปเอง

ผม confirm แน่นอนนะครับ โอนเงินให้แล้วจะแจ้งให้ทราบครับ

หากพ้นวันที่ 10 ไปแล้วใครยังไม่ confirm จะถือว่าสละสิทธิ์นะครับ เพราะถือว่าไม่ติดตามกระทู้ ผมเน้นสมาชิก THT ครับ โพสต์แค่เวบเดียว

จบรุ่นทีี 3 แล้่วขอพักก่อนครับ จะเอาเครื่อง server มาใช้งานครับ
กะลังดูว่าจะ ใช้เป็น DB server หรือ backup server ดี