เรียนเรื่องปัญหา Network thaiserveronline กระทู้เลยครับ

มาให้กำลังใจทุกๆฝ่ายครับ สู้ๆนะครับ อย่าเพิ่งท้อ

:smash:

คุณเสกเขาบอกมาอย่างนี้แหละครับ ไม่วันนี้ ก็ 1ตุลาคม

กลับมาเร็ว ๆ นะครับ

มาเป็นกำลังใจให้อีกทีครับ

เต็มที่เลยนะครับ

ขอให้หายไวๆ ^^

สู้ๆนะครับพี่ครับ

:smash:

:smash: รีบดำเนินการให้โดยเร็วนะครับ เพราะตอนนี้ความซวยมันเป็นทอดๆ เลย

เข้ามาดูความคืบหน้า

หลังจากที่โดนลูกค้า

เข้าใจฟิวคุณเสก

ตกลงตอนนี้ความคืบหน้าถึงไหนแล้วครับ
ถ้าไม่ไหวจริงๆ จะขายกิจการทั้งหมดต่อให้ผมเลยก็ได้นะครับ
แต่ต้องขอดูจำนวนลูกค้ารวมทั้งค่าเซ้งก่อน
สนใจ PM มา ไม่ได้พูดเล่น ถ้าข้อเสนอดีเอาจริงครับ ปัญหาจะได้จบๆ ไป

ผมว่าเรื่องซื้อขายติดต่อตรงจะดีกว่าครับเพราะเสี่ยเสกคงไม่มีกระจิตกระใจมาอ่านแล้วมั้งครับ

คุณกำเงินไว้สองแสนไปหาเสกจบแน่ หากอยากจะได้เร็วๆ บอกแค่นี้

อยากได้ข้อมูลกลับมาไวไวจังเลย

คุณหนึ่งครับ ใจเย็นๆ ผมเข้าใจว่าคุณหนึ่งเดือดร้อนแทนลูกค้า ตอนนี้พวกเรากำลังช่วยแก้ปัญหาครับ THT ไม่สิ้นคนดี ไม่เหยียบคนล้มนะครับ

เสี่ยโป้ง มาการันตีเองแบบนี้ ลูกค้าสบายใจได้ครับ ^^

ตอนนี้น่าจะผ่านไปด้วยดีนะครับ ต้องขอขอบคุณพี่หมอมากๆ ครับ

อะไรบางอย่างpmเอาดีกว่าครับ

:0 สู้ๆครับ