เรียนเรื่องปัญหา Network thaiserveronline กระทู้เลยครับ

ขณะนี้เวลา 29/09/2552 @ 15.00น ขณะนี้กำลังแก้ไข อย่างรวดเร็วและด่วนที่สุด

( ยอดค้างชำระค่าบริการ Full Rack CAT IDC

มีการพัฒนาการทำงานแล้ว

ถือว่าปรับปรุงการให้บริการแบบนี้ต้องขอชมครับ +1

Network CAT-IDC ไม่มีปัญหานะครับ ช่วยแจ้งปัญหาตามความจริงด้วยครับ

เป็นกำลังใจให้ คุณเสกปรับปรุงการทำงานจริงๆ ขอชื่นชมจากใจจ้า

เป็นกำลังใจให้นะครับน้องเสก

:beer:

ค้างจ่ายกี่เดือนเนี่ย

รู้ปัญหาแล้ว

คนทำธุรกิจ มีปัญหาอะไรก็บอกลูกค้าตรงๆ อย่าเงียบ อย่าหาย ก็โอเคนะครับ

หวังว่าการบริการคงดีขึ้นเรื่อย ๆ นะครับ

มาเป็นกำลังใจครับ

มีอะไรก็ขอให้แจ้งครับ ลูกค้าไม่ว่าหรอก มีแต่จะเห็นใจครับ

หลาย ๆ ธุรกิจ อย่าไป โกหกลูกค้า + สัญญาแล้วต้องเป็นสัญญา ข้อนี้สำคัญมาก

(หากคงไว้ซึ่ง 2 ข้อนี้แล้ว กิจการงานการ รุ่งแน่นอน)

จากใจ อดีต เสี่ย บ้านนอก

สู้ๆครับ ดับไปตัวนึง T_T

รอตู้ใช้งานได้เพื่อดึงข้อมูลออก มีอยู่ 3 TT

พรุ่งนี้ได้แน่นะครับคุณเสก ?

[quote author=ArtCoM [^_^] link=topic=23088.msg218626#msg218626 date=1254213178]
Network CAT-IDC ไม่มีปัญหานะครับ ช่วยแจ้งปัญหาตามความจริงด้วยครับ
[/quote]

อ่าว

[quote author=Pantiphost.com link=topic=23088.msg218719#msg218719 date=1254226914]
อ่าว

มาเป็นกำลังใจให้คุณเสก เสร็จเร็วๆนะครับ รออยู่

ถ้าผมเข้าใจไม่ผิด เจ้าของตู้ไม่ได้จ่ายเงินค่าเช่ากับทาง CAT-IDC

รออยู่นะครับ… ผมก็โดนด่ากระจายยยย ยังไงช่วยเร่งหน่อยนะครับ
ขอบคุณมาก