เรียนเรื่องปัญหา Network thaiserveronline กระทู้เลยครับ

สู้ ๆ นะครับพี่เสก ถึงผมจะเป็นเด็กเล็ก ๆ คนนึง แต่ก็พอเข้าใจอยู่นะ ว่าเป็นยังไง เป็นกำลังใจให้พี่เสกนะครับ

ทางออกมีเสมอ ทุกท่านใน THT พร้อมช่วยเหลือครับผม

เงินที่ผมจ่ายล่วงหน้า 1 ปีไม่เอาเร็วๆนี้ เช่นกันครับ
แต่ขอให้ทุกสิ่งทุกอย่างกลับมาใช้งานได้ก่อน

มีอะไรให้ผมพอช่วยได้ PM มาหาผมได้ครับ

ยินดีช่วยเหลือคุณเสก และทุกๆคนครับ

โดนเหมือนกัน ไง แก้ไขเร็วนะครับ เป็นกำลังใจให้นะครับ

ขอเป็นกำลังใจให้ผู้ประสบปัญหาทุกท่านครับ

ปัญหาที่เจอมีไว้ให้แกร่งขึ้น ไม่ได้มีไว้ให้ท้อถอยครับ

ทุกคนพร้อมช่วยเหลือครับ

เป็นกำลังใจให้เช่นกันครับ

สู้ๆครับเสี่ยเสก ปัญหามีไว้ให้แก้ ของผม ก็ไม่ซีเรียสหละ พอดีมีแบคอัพไว้อีกที เลยพอได้

ในฐานะคนทำงานด้านนี้ด้วยกันรู้สึกเห็นใจ แล้วก็ ขอเป็นกำลังใจให้ละกันครับ

เอาใจช่วยครับ ถือว่าเป็นประสบการณ์ชีวิตไป ผมดูๆลูกค้าคุณก็เยอะมากเลยนะครับ ถ้าบริการจัดการดีดีน่าจะไปได้ไกล
ถ้ากลับมาใหม่ภาค 2 หากเป็นแบบเดิมอีกคงไม่มีใครมาให้กำลังใจแบบนี้อีกแล้วนะครับ สู้ๆ

สู้ ๆ ครับผม เป็นกำลังใจให้ครับผม

บอล

คนเราต้องเจออุปสรรค เจอปัญหาเป็นธรรมดา
สิ่งนี้เองที่จะทำให้เราแกร่งขึ้น ถือว่าเป็นบททดสอบครับ

ครับคงเป็นบทเรียนสำหรับผมที่อยากจะทำธุรกิจใหญ่ๆ ในอนาคต
ตอนนี้ที่เครียดที่สุดคือข้อมูลที่อยู่ในนั้นครับ

ขอให้เคลียร์ได้ไว ๆ ครับ

เห็นพูดถึงแต่ colo แล้วผมเป็นลูกค้า vps ทำไงดีครับ ไม่อยากย้ายเลย คุณเสกช่วยด้วยยย

ใจเย็นครับ เมื่อสัญญาณมา
ก็จะใช้ได้ที่ Co-Lo และ VPS

Vps ไม่ต้องเป็นห่วงครับ ภายในพรุ่งนี้ก็กลับมาใช้งานได้เหมือนเดิม พรุ่งนี้หรือไม่ก็ 1 ตุลาคม

คุณเสกบอกมาเหรอครับ

:slight_smile: ดีนะครับ พอดีแจ้งผมให้เอาเว็บ cg ออกผมเลยแบกอับไปหมดเลยอ่าครับ ไงก้กลับมาใช้ได้เร็วละกันนะครับ ของผมอีกหลายเว็บที่รอรัน ในตู้ของคุณเสก

สู้ๆครับ คนวงการเดียวกัน

ครับสำหรับเว็บนี้ยังไงก็ต้องหา host ใหม่อ่ะครับ ยังไงเดี๋ยวถ้าใช้ได้แล้วจะรีบแจ้งให้ทราบเลยครับ
พอดีทางเรากำลังจะเปิดตู้เป็นของตัวเองอยู่ คราวหน้าคงไม่มีปัญหาแบบนี้อีก

HostNeverDie Hosting