Google AdWords Training for Hosting Business

ใครต้องการอะไรเป็นพิเศษแจ้งล่วงหน้าได้เลยนะครับ หากอันไหนพอจะเตรียมให้ได้ จะจัดให้ครับ

ถ้างั้น ผมขอให้เพื่อนๆ โอนเงินเข้าบัญชี ของผมก่อนก็ได้ครับ (เฉพาะกิจกรรมครั้งแรกนี้เท่านั้น) ผมจะเป็นผู้รวบรวมเงินทั้งหมด ส่งมอบให้กับท่านประธาน (คุณภูมิจิต) เพื่อนไปเปิดบัญชี คณะบุคคลต่อไป

หลังโอนเงินแล้ว รบกวนช่วยแจ้งผ่านทางกระทู้นี้ หรือจะ PM มาให้ผมก็ได้นะครับ และรบกวนนำสลิปโอนเงินไปลงทะเบียนที่หน้างานด้วย

ขอบคุณพี่เอกมากๆ เลยนะครับ

สำหรับเพื่อนๆ ที่ลงชื่อไว้เข้ามาพบก็ดำเนินการตามเลขบัญชีของคุณ siamwebhost
ได้เลยนะครับ เพื่อจะได้จับจองที่และ confirm ต่อไป เพื่อนๆ ที่สำรองไว้จะได้มีโอกาส
ได้ที่นั่งกันต่อไปครับ

สำหรับรุ่น ๒ ผมไม่แน่ใจว่าจะได้เปิดหรือเปล่า คงต้องรอดูจังหวะเวลาต่อไปครับ

ปล. ผมอัพเดตไว้ที่หน้าแรกแล้วนะครับ

ปุ๊ก

เดี๋ยวพรุ่งนี้จะจัดการโอนไปให้นะคร๊าบ

รบกวนขอสอบถามเพิ่มเติมครับ ท่านใดที่ได้ใช้งาน Google AdWords มาแล้วบ้างครับ
ไม่ว่าจะเคยผ่านตา เคยลองใช้ หรือตอนนี้กำลังใช้งานอยู่ อยากทราบข้อมูลเพื่อที่จะได้
เตรียมข้อมูลไปได้ดียิ่งขึ้นครับ เพราะช่วงนี้ที่ทำ presentation นี้เห็นมีหลายเว็บที่ลงชื่อ
ทำการลงโฆษณาใน Google AdWords อยู่เกือบครึ่งหนึ่งเลยทีเดียว

จึงอยากของเช็ครายชื่อหน่อยครับ ว่าใครที่เคยใช้ ได้ใช้ และใช้อยู่รายงานตัวด้วยครับ

ปุ๊ก

เคยใช้แล้วครับ

เรื่องนี้…ความรู้ผมเป็น " 0 " ครับ (ฝากเนื้อฝากตัวและหัวใจด้วยนะ)

กำลังศึกษาอยู่ครับ จะได้มีพื้นพอที่จะไปเรียนรู้เรื่องบ้าง
เมื่อวานลอง bid ไป 20 บาทตามที่ปุ๊กแนะนำ
ปรากฎว่า 2 วันหมดไปสองร้อยกว่าบาท กับจำนวนคลิกแค่ 10 กว่าครั้งเอง

เพิ่งซื้อหนังสือมาอ่านครับ แต่ยังไม่ได้ลองทำ

[quote author=Pantiphost.com link=topic=8054.msg77663#msg77663 date=1192034610]
กำลังศึกษาอยู่ครับ จะได้มีพื้นพอที่จะไปเรียนรู้เรื่องบ้าง
เมื่อวานลอง bid ไป 20 บาทตามที่ปุ๊กแนะนำ
ปรากฎว่า 2 วันหมดไปสองร้อยกว่าบาท กับจำนวนคลิกแค่ 10 กว่าครั้งเอง

ของผมกะว่าจะวันใกล้ ๆ นะครับ โอนไปแน่ครับ

ขอประเดิมเป็นรายแรกเลยละกันครับ กลัวไม่ได้ไป

ขอบคุณมากครับ คุณสมชาย แหมประเดิมรายแรก เลยนะครับ

อันนี้ต้องยอมรับตามตรงเลยว่า ลองผิดลองถูกน่ะครับ
keyword ก็ copy ของเว็บที่เด่น ๆ ( ของใครก็ไม่รู้ แต่ดูดีจัง )
เอามาลองเล่น ๆ ดู เดี๋ยวไปเรียนแล้วคงดีขึ้นกว่านี้

โอนแล้วนะครับ ตามนี้

lol

ตอนนี้ยืนยัน list คนเข้าฟังได้ไหมคะ คุณปุ๊ก

ผมอัพเดตรายการที่หน้าแรกกระทู้ตลอดนะครับ ยังไงลองติดตามที่หน้าแรกด้วยครับ
ไม่อยากโพสลงกระทู้บ่อยๆ เดี๋ยวจะกลายเป็นการขุดเพื่อชวนเชื่อครับ แฮะๆ… ถ้าไม่
เห็นมีอะไรเปลี่ยนแปลงให้ติดตามที่หน้าแรกของระทูได้เลยครับ ผมยังตามอัพเดตให้ตลอด

สำหรับเพื่อนๆ ยังไม่ได้โอนเข้ามาถ้า confirm ก็รบกวนเร่งด่วนนิดนึงนะครับ
ขอเวลาไม่เกินวันที่ 18/10/2550 สำหรับผู้ที่จองที่นั่งได้แล้วนะครับ
หากเกินระยะเวลาเราจะได้ให้คนที่สำรองที่นั่งไว้ เค้ามีโอกาสต่อไปครับ

สำหรับเพื่อนๆ ใครมีคำถามอะไรทิ้งไว้ได้เลยนะครับ หากเป็นคำถามที่น่าสนใจ
จะขอหยิบนำไปขยายความให้ได้ทราบกันในวันงานด้วยครับ

ปุ๊ก

เพิ่มเติม
ได้รับสารแจ้งจากทางคุณพรทิพย์ เรียบร้อยแล้วครับ ตามข้อความด้านล่างเลย
และขอแสดงความดีใจกับท่านที่จองที่นั่งไว้และชำระเงินแล้วด้วยครับ เพราะ
ทางคุณพรทิพย์แจ้งว่าได้ขอคูปองที่มีมูลค่า 3,000 บาทให้ครับ

สวัสดีค่ะปุ๊ก

ตอนนี้พี่อ้อได้ทำเรื่องขอไปแล้ว คาดว่าน่าจะได้ภายในสัปดาห์นี้ ซึ่งน่าจะทันกับที่ะปุ๊กจะจัดงานสัมมนาในวันที่ 21 นี้
และลืมบอกไปค่ะ ว่าพี่ได้ขอเป็นสามพันบาทไว้ให้นะ ส่วนคนที่จะใช้ได้ก็เหมือนเดิม
คือเป็นลูกค้าใหม่เท่านั้นและสามารถใช้บัตรเครดิตสมัครได้
จริงๆ โอนเงินได้ แต่เสียเวลาค่ะรอเป็นอาทิตย์กว่าจะโฆษณาได้

พี่อ้อ

ขอขอบคุณ Google Thailand มา ณ โอกาสนี้อีกครั้งครับ

ขอบคุณครับ
ปุ๊ก

ดีจังเลยครับ ได้คูปองเพิ่มด้วย ว่าแต่ มีจำกัดวันใช้งานด้วยเปล่าครับ เห็นหลายที่จำกัดวันใช้งาน