Google AdWords Training for Hosting Business

เต็มอะยังครับ

ขอจอง 1 ที่นั่งครับ ไปด้วยอีกคน

สวัสดีค่ะ คุณปุ๊ก ไม่ทราบว่าตอนนี้เต็ม 15 ท่านไปรึยังคะ

ยังเหลือว่างอยู่ 1 ที่พอดีครับ คุณอ้อมลงชื่อได้เลยนะครับ
เดี๋ยวจะได้ปิดรับสมัครเลยครับ

สำหรับท่านที่จองที่นั่งไว้ หากท่านใดจะสละสิทธิ์รบกวนแจ้ง
รายละเอียดที่กระทู้ด้วยนะครับ เพื่อเปิดโอกาสให้ท่านอื่นไปฟังกันครับ

และสำหรับท่านใดที่ไปชัวร์ๆ แล้วเจอกันวันงานนะครับ
ตอนนี้กำลังเตรียมทำเอกสารให้ ไม่ค่อยเก่งซะด้วย
ยังไงจะพยายามทำให้ดีที่สุดครับ

ปุ๊ก

มาช้าไปหรือเปล่าครับ ขอจองด้วย 1 ที่ครับคุณปุ๊ก

คุณปุ๊กคะ อ้อมจะลงชื่อได้ที่ไหนคะ หรือว่าแจ้งผ่านกระทู้นี้ได้เลย ต้องกรอกเอกสารอะไรรึเปล่า ถ้ามีรบกวนแจ้งด้วยค่ะ ขอบคุณนะคะ

พี่ปุ๊กไม่มีบัตรเครดิส ไปแต่ตัว โน๊ตบุค และหัวใจละกันนะ :wavey: แล้วเจอกันครับ :sleep:
lol …

รบกวนคุณปุ๊ก ช่วยเพิ่มรายชื่อ คุณ sonique อีกสักคนนะครับ… รายนี้ชัวส์แน่นอน
เพราะเท่าที่ดูรายชื่อ สมาชิกที่จองไว้ น่าจะมี 1-2 ท่าน ที่อาจจะไม่มา

ขอบคุณคุณเอกครับ ผมเพิ่มรายชื่อคุณอ้อม จาก SiamInterHost.com เข้าไปแล้ว
และเพิ่มชื่อ sonique ไว้เป็นสำรองเบอร์หนึ่งเรียบร้อยแล้วครับ ส่วนหนึ่งคือผมกลัว
มันจะแออัดกันจนเกินไปครับ แต่ถ้าสามารถไปได้

ขอบคุณ พี่เอกและคุณปุ๊กมากครับ

มาช้าอีกและ งั้นพี่สำรอง

อย่าว่างั้นงี้เลยนะคะ จะเป็นไปได้ไหมคะว่า ผู้ที่จะเข้าอบรม รบกวนโอนค่าจองมาไว้ก่อน เพื่อจะได้เป็นการ confirm ที่นั่งน่ะค่ะ

อยากไปอ่า รอรุ่น 2 ก็ได้

เห็นด้วยครับ ควรจะโอนมาจองไว้ก่อนเลย ใครไม่มาก็ถือว่าบริจาคให้ล่ะกัน :stuck_out_tongue:

ถ้าใครจะมาจ่ายหน้างาน ก็มาก่อนได้ก่อน

ได้คุยกับคุณปุ๊ก ไว้เหมือนกันครับเรื่องนี้ แต่ยังหาข้อสรุปไม่ได้ว่า จะให้โอนเงินเข้าบัญชีไหน เพราะทางชมรม ยังไม่มีการเปิดบัญชี ไว้เลย
ท่านประธาน คิดว่าอย่างไรครับ

เอางี้ไหมล่ะคะ จดเป็นคณะบุคคลกัน แล้วไปเปิดบัญชีด้วยกัน เซ็น 2 ใน 3 อะไรทำนองนี้

จะให้ชำระเงินล่วงหน้า หรือว่ามีอะไรเพิ่มเติม แจ้งมาได้เลยครับ
ยินดีสนับสนุนกิจกรรมดีๆ

เห็นด้วยครับ จดเป็นคณะบุคคล ไว้ก่อนก็ดี จะได้เปิดบัญชีธนาคารได้ สำหรับชื่อที่มีสิทธิเซ็น ก็คงจะเป็นคุณหมวย, คุณปุ๊ก และ หาใครอีกสักคน ที่สะดวกในการเดินทาง ครับ

พี่เอก รายงานความคืบหน้าหน่อยขอรับ

สรุปต้องไปจ่ายหน้างานใช่มั้ยคะ ยังไงคุณปุ๊กช่วย update เรื่องนี้ให้ทราบกันด้วยค่ะ :slight_smile:

ไม่มีความคืบหน้าครับ งั้นผมขอดำเนินการต่อเลยแล้วกันครับ
เดี๋ยวผมขอคุยกับคุณเอก SWH นิดนึงนะครับ ต้องให้เกรียติ
กับคณะทำงานก่อนครับ อยากให้ทุกๆ ท่านได้มีส่วนร่วมกัน

เรื่องการเงินตามที่ได้แต่งตั้งกันไว้ชั่วคราวก็จะเป็นพี่เอก SWH
เป็นผู้ดูแลครับ ถ้ายั่งงั้นผมขอยึดประการนี้ขอเลขบัญชีอีกครั้ง
เพื่อจะให้สมาชิกที่ได้ทำการจับจองที่นั่งได้ทำการชำระเงิน
เข้ามาเพื่อ Confirm ที่นั่งก่อนครับ เพราะผมห่วงว่าส่วนหนึ่ง
ที่อาจจะติดธุระกระทันหันหรือไม่สามมรถไปได้ครับ

สำหรับเอกสารตอนนี้ผมเตรียมไว้ส่วนหนึ่งแล้วครับแต่ยังไม่เรียบร้อย
เรื่องสถานที่ก็คุยกับทาง Smile จบไปแล้ว เรื่องอาหารการกินก็คุยกันแล้ว
ที่ยังไม่มาตอนนี้คือ คูปอง Google AdWords แต่ได้โทรติดต่อ
ประสานงานไปทางคุณพรทิพย์แล้ว ซึ่งได้รับ Confirm ว่าสามารถให้ได้
ยังไงผมจะประสานไปอีกครั้งครับ เพื่อให้เพื่อนๆ ได้สิทธิ์ตรงนี้ด้วยครับ

มีเอกสารจากสำนักงานสถิติที่ทำแบบสำรวจที่ผ่านมา ไปแจกในงาน
Thailand eCommerce Forum 2007 ผมคิดว่าน่าสนใจมาก
เพระเป็นข้อมูลเชิงสถิติล้วนๆ ได้แจ้งคุณหยกทางสมาคม ecommerce
ทางคุณหยกแจ้งว่าต้องทำหนังสือไปเบิกมา ก็เลยคิดว่าคงไม่ทันแล้ว
ตอนนี้ที่ผมมีอยู่ 2 ชุด ยังไงผมจะเอาไปแจกให้ครับ… หรือเป็นไปได้ขอไม่ได้
ก็เอาไป xerox เองคงไม่กี่ตังค์ น่าจะพอไหวครับ

และอยากย้ำอีกสักครั้ง ให้เพื่อนๆ เตรียม NOTEBOOK / Credit Card
หรือ eWeb Card เพื่อใช้ในการสมัครในวันนั้นนะครับ สำหรับท่านที่มี account
แล้วก็อยากให้ทำการสมัครใหม่นะครับ เพื่อใช้เป็นบัญชีแยกออกมาอีก
แล้วลองติดตามดูว่า Quality Score ของ Account ใหม่กับของเก่าเป็นอย่างไรบ้าง

ใกล้ถึงวันแล้วแอบตื่นเต้นเพราะเพื่อนๆ ในธุรกิจเดียวกันทั้งนั้น บางเรื่องเพื่อนๆ
อาจจะเก่งหรือถนัดกว่าผมอีก มีอะไร หรือเรื่องไหนสนใจเป็นพิเศษ อยากให้เตรียม
slide ไปด้วยก็บอกนะครับ จะได้เตรียมข้อมูล และหาคำตอบไปตอบให้ครับ

ขอบคุณครับ
ปุ๊ก