Google AdWords Training for Hosting Business

กิจกรรมดีๆ อย่างนี้ น่าสนมากครับพี่ปุ๊ก

ตอนนี้มีผู้ร่วมอุดมการณ์เดียวกัน ลงชื่อจองไว้แล้ว 5 ท่าน

1. siamwebhost
  2. devone
  3. thaidhost
  4. Pantiphost.com
  5. bestthaihost

สงสัยอบรมเสร็จ คงจะเข้าไป บิด แข่ง กันมันส์ ไปเลย … google รวยเละ งานนี้

จองด้วย 1 ที่ครับ

จอง 1 ที่ด้วยครับ

สุดยอดครับ ปุ๊ก lol

ผมไปด้วยยยย

อยากไปฟังเหมือนกันครับ
แต่ไม่มีความรู้เรื่องทางนี้เป็นพื้นเลยครับ
กลัวไปแล้วจะยิ่ง งง หนักเข้าไปใหญ่

ขอเป็นกองหนุนแล้วกันครับ
มีอะไรให้ช่วยได้ เชิญเรียกใช้ครับ

[quote author=mean link=topic=8054.msg76320#msg76320 date=1191332384]
ปล เมื่อคืนฝัน ว่าพี่สมชายประกาศ ยกเลิกโปรโมทชั่น ขาย Dell 860 ตัวนั้นเฉยเลย

อย่างนี้สมมุติไม่ได้ไปนี่ พอจะมีเอกสารให้ Download ได้มั้ยครับ

ขอบคุณครับ

:santa:
สุดยอดครับ ดีมากเลย
ยังไงก้อขออวยพรให้ทุกๆท่านประสบความสำเร็จนะครับ

แซว:
สงสัยผมต้องแอบติด IP Camera ไว้ซะแล้ว จะได้นั่งฟังจากบ้านด้วย (ท้องเสียมา สี่วันแล้ว ไปไหนไม่ไหวครับ)

หายไว้ๆ นะครับบบบบ นึกสภาพ หมดแรงแทนเลย

[quote author=mean link=topic=8054.msg76320#msg76320 date=1191332384]
ผมไปด้วยยยย

เต็มอะยังครับ ??

ขอจอง 1 ที่นั่งครับ ไปด้วยคนครับ

ว่าแต่ ไม่ทราบเวลานะครับ ทราบแต่วัน (หรือผมอ่านตกหล่นไป) :smash:

มีที่จอดรถมั้ยครับ คุ้น ๆว่าจะหาที่จอดยาก

สนใจ ครับ

สมัคร 1 ที่ครับ

:slight_smile:

วันอาทิตย์น่าจะว่างเยอะครับ วันธรรมดายังพอมีที่จอดเลย

โห…นี่ต้องขอบคุณเพื่อนๆ พี่ๆ ทุกคนมากเลยครับ งานนี้คงพอมีเงินส่วนหนึ่ง
เป็นทุนสำหรับการ Startup งานชมรมโฮสฯ ของพวกเราได้ส่วนหนึ่งแล้ว
และผมเชื่อว่าหลังจากเพื่อนๆ ได้รับฟัง และได้ลงมือทำ จะเห็นได้ชัดขึ้นว่า
มันช่วยให้ประหยัดเงินได้ระดับหนึ่งที่เดียว ยกตัวอย่างคุณเอก SWH ท่านนี้
ใช้ Google AdWords ตั้งแต่เริ่มต้น จ่ายเฉลี่ยต่อเดือนประมาณ 40000 บาท
เซฟไปได้ 10-20% นี่ก็เป็นเงินหลายบาทแล้ว และผมหวังว่าเพื่อนๆ เองก็คงเช่นเดียวกัน

วันนี้มาขอตอบคำถามครับ…

[quote]ในฐานะกรรมการฝ่ายจัดหารายได้เข้าชมรมฯ ผมต้องขอขอบคุณ คุณปุ๊ก เป็นอย่างสูง ที่ได้กรุณาสละเวลาจัดทำหลักสูตร Google AdWords Training for Hosting Business นี้ขึ้นมาเพื่อเพื่อนๆ สมาชิกโดยเฉพาะ แค่ได้อ่านหัวข้อการอบรมฯ ผมก็รู้สึกตื่นเต้น และอยากที่จะไปเรียนรู้ด้วยอย่างมากเลยครับ เพื่อเป็นการประเดิม บัญชีรายชื่อผู้เข้ารับการอบรม ผมขอสมัครเป็นรายแรกเลยนะครับ คุณปุ๊ก

ขอจองหนึ่งที่ครับ