ประกาศ: ต้องการสัมภาษณ์ผู้ให้บริการ WebHosting

THT (ThaiHostTalk.com) มีโครงการที่จะนำเสนอคอลัมน์ประจำ
ซึ่งจะเป็นการเสนอข่าวแนวสัมภาษณ์ผู้ให้บริการเว็บโฮสติ้ง และจดโดเมน
เพื่อนำมาลงให้กับผู้ติดตาม THT ได้ทำความรู้จัก กับเว็บโฮสติ้ง
และบริการจดโดเมนของไทยแต่ละราย นอกเหนือจากนี้ ท่านยังสามารถ
เสนอความเห็นและไอเดียต่างๆ ผ่านทางคอลัมน์ดังกล่าวได้อีกด้วย
บทสัมภาษณ์ จะเป็นการพูดคุย และบันทึกนำมาลง โดยท่านจะได้มีโอกาส
รีวิวก่อน

เจ้าของเว็บโฮสติ้ง หรือผู้ให้บริการจดโดเมนท่านใด มีความยินดีที่จะร่วมในโครงการนี้
กรุณาติดต่อทาง PM (Personal Message) มาได้ที่ผมโดยตรงครับ

หวังว่าโอกาสนี้ คงเป็นโอกาสที่จะทำให้รู้จักกันมากขึ้น ทั้งระหว่างผุ้ให้บริการ
ด้วยกันเอง และผู้ใช้งานทั่วไปนะครับ

ติดต่อมาก่อน เริ่มก่อน ใหญ่เล็ก ไม่เกี่ยงครับ

:wavey:

good job again B)

ทำไมไม่เห็นมีใครอยากให้สัมภาษณ์เลยละค่เนี่ยะ แปลกใจจังเลย :stuck_out_tongue:

ประเดิมไหมครับ :slight_smile:

เสนอแนะว่า คุณ pizzaman ก็ทำเป็นตัวอย่างประเดิมก่อนซิครับ คุณก็เป็นหนึ่งในผู้ประกอบการโฮสติ้งเหมือนกันไม่ใช่เรอ แสดงจุดยืนของตนเองด้วยการกระทำเป็นผู้นำก่อนได้เลยครับ

ตั้งออกมาเป็น section หลักๆ อีก 1 หัวข้อเลยครับ ดูเด่นดี :smiley:

ขอสนับสนุนหนึ่งเสียงครับท่าน :stuck_out_tongue:

ขอบคุณสำหรับคำแนะนำนะครับ :slight_smile:
ผมพยายามหลีกเลี่ยงเพื่อเป็นกลาง และเปิดโอกาสให้กว้างไว้ครับ

ผมส่งไปประเดิมแล้วนี่นา

ครับ กำลังปั่นคำถามอยู่ครับ ขออีก 1-2 วันนะครับ จะส่งคำถามไปครับ :slight_smile:

ความผิดผมเอง ยังไม่ได้ส่งไปเลย :frowning:
รอนิดนะครับ งานเยอะมากครับ หรือหากท่านผู้ใดจะกรุณาตั้งคำถามที่ควรถาม
ในคอลัมน์นี้ไว้ ผมจะรวบรวมให้ครับ