VPS SSD OCZ Vertex3 เร็ว "ขั้นเทพ" ให้ CPU 4Core ทุก Package ไม่มีกั๊ก แรงส์. สำหรับ Windows / Linux / Game / TeamSpeak / เพียง 700 บาท

เครื่องใหม่ขายไปได้ 50% แล้วนะครับ. รีบจับจองเพราะ spec มันแรงจริง ๆ และไม่มาบ่อย

SSD VPS เจ้าแรกที่ต่อ Raid 5 ผ่าน MegaRaid LSI 9260-8i พร้อมกัน 5 ลูก พร้อม CPU 6Core 12Thread

update เครื่องใหม่ใกล้เต็มแล้วนะครับ

update

update!

VPS SSD เจ้าแรกและเจ้าเดียวที ต่อ Raid 5 ด้วย SSD แบบ 100% ต่อพร้อมกัน 5 ลูก

เร็ว แรง เสถียร. เกินราคา

น่าสนนะ

ใกล้เต็มทุกเครื่องใน ฟาร์ม แล้วครับ. VPS SSD จะจำกัดจำนวนเครื่องไว้เท่าที่มี นะ ตอนนี้ จะไม่เพิ่มเครื่องอีกแล้ว. จะนำทุนไปลงกับ cloud server แทน เร็ว ๆ นี้

update รายปีแถม SSL ฟรี

อยากแรงต้อง VPS SSD 100% เจ้าแรก เจ้าเดียวที่ทำ raid storage

Update

VPS SSD อันดับ 1 ที่ทำ Raid Storage SSD 5 ลูก แรงจัด! ใช้ Ram Bus 1600 16G/Slot. เจ้าเดียวที่ใช้ ESXi และทำ Daily Backup.

ใช้ Directadmin license แท้ มีให้บริการมากถึง 2 Class C IP แท้ทุก VPS อัพเดทได้ 100% หมดปัญหาโดน Hack + Bug

เจ้าเดียวที่ใช้ Ram Bus 1600 แถวละ 16GB จัดเต็ม
เจ้าเดียวที่เป็น VPS SSD แล้วทำ Raid Storage จัดเต็ม
เจ้าเดียวที่ใช้ Engine เป็น ESXi แล้ว Daily Backup จัดเต็ม

update ปรับ ram เป็น bus 1600

ทุกเครื่อง ต่อ Raid ปกป้องข้อมูลแบบ real time อุ่นใจเมื่อ disk เสีย