VPS SSD OCZ Vertex3 เร็ว "ขั้นเทพ" ให้ CPU 4Core ทุก Package ไม่มีกั๊ก แรงส์. สำหรับ Windows / Linux / Game / TeamSpeak / เพียง 700 บาท

Confirm ว่าเจ้าของโฮสเทพครับ มีปัญหาแก้ได้ ติดต่อง่าย ^^

ขออภัยเสี่ยต่อ ไม่ได้ตอบ มีวงเดียวครับ 112.121.151.xx ครับผม

อัพเดทราคาและส่วนลดสำหรับเช่าแบบ 3 เดือน และ 1 ปีครับ

Bronze Package

1 เดือน 700 บาท

3 เดือน 1,999 บาท

1 ปี 7,899 บาท

Sliver Package

1 เดือน 1,199 บาท

3 เดือน 3,499 บาท

1 ปี 13,299 บาท

Gold Package

1 เดือน 2,199 บาท

3 เดือน 6,499 บาท

1 ปี 23,999 บาท

ทุก Package บริการหลังการขายสมคำลำลือแน่นอน เย็นใจ ไม่ทอดทิ้ง

มีว่าง 4 ที่ก่อนต้องเพิ่มเครื่องแล้ว ^^

เปิดรับ discuz และ script โหด

ลองดูความเร็วลูกค้าทีใช้ discuz กับเรา

http://veeratep.com/forum.php

บน package เล็กสุด ram 512

เจ้าของเว็บมาคอนเฟริมเองครับ ยืนยันความแรงอีกเสียง

- Discuz Board 3 ฐานข้อมูล

- EC Shop อีก 1 ฐานข้อมูล (ยังไม่เสร็จ)

เว็บไซต์ผมไม่มีความจำเป็นต้องใช้ SSD เลยครับ

เพราะมีการเรียกข้อมูลไม่มาก

แต่ก็ใช้บริการที่นี่ เพราะเขาบริการดีครับ

บริการย้ายข้อมูลจากผู้ให้บริการเก่า ติดตั้ง OS รวมถึง Config ค่าต่างๆให้เรียบร้อย พร้อมใช้งานครับ

เว็บจะหนักที่สคริปแชทครับ คนเข้ามากบ้างน้อยบ้างตามอารมณ์ ใช้ แชร์โฮสปัญหาเยอะครับ

มีผู้ชมจาก ฟอริดา ออสเตเรีย ญี่ปุ่น มาเลเซีย ฮ่องกง จีน สิงคโปร เข้ามาทุกวันครับ

ความเร็วอินเตอร์ใช้งานได้ปกติไม่ถึงกับช้ามาก

ในประเทศแรงมาก ติดจรวดไปเลยครับ คอมเฟริม

ใช้บริการที่นี่ไม่ผิดหวังแน่นอนครับ

^

ขอบคุณครับ.

สำหรับลูกค้า linux เราเลือกใช้ directadmin ลิขสิทธิแท้ อัพเดทและ restart ได้แบบ 100%

สงกรานต์เปิดบริการตามปกตินะครับ. แต่รีบกันหน่อย ip จะหมด class แล้วครับ -*-

Update

[COLOR=#006400][B]DomainHost360 ได้นำ SSD OCZ Vertex4 มาใช้แล้วครับ เจ้าแรก เจ้าเดียวในประเทศ.

แรงก่อนใครได้แล้ววันนี้. ด่วนก่อนเต็มอีกรอบ[/B][/COLOR]

update หน่อยครับ. เพิ่ม uplink inter x2 นะครับ

ยังพอมี ว่างให้จับจอง ใช้งานกันได้

ลืมอัพเดท. เปิดรับอยู่ครับ. เต็มบ้างเป็นบางเวลา สนใจถามมาได้

update กันหน่อย :slight_smile:

ถ้าเพิ่ม ram เป็น 4gb นี่ต้องเพิ่มค่าใช้จ่ายเท่าไหร่ครับ
แบบ [U]SSD 40+40 GB[/U] ลง windows นะครับ

ขายตาม package ครับ. ใช้เยอะกว่า package แนะนำเป็น dedicate จะดีกว่าครับ. ซึ่งสามารถ pm มาแจ้ง spec กับ งบได้

:slight_smile:

แจ้งเพิ่มเติมว่าตอนนี้จำหน่าย + ติดตั้ง SSL ให้กับ VPS + DA แล้วครับ

ราคาปีละ 999 บาท (Rapid SSL)

หรือ

ราคาปีละ 599 บาท (globe SSL)

ราคารวมค่าติดตั้งแล้วครับ. ใช้กับ facebook app ได้ทันที

ตอนนี้เต็มทุกเครื่อง และ IP หมดคลาสแล้วนะครับ.

ต้องรอเครื่องใหม่ + IP class ใหม่ (สั่งแล้วรอหน่อยนะครับแฟน ๆ).

จะแจ้งให้ทราบอีกครั้งครับ.

[COLOR=#0000FF][B]เครื่องใหม่เข้าแล้วครับ. แรงทะลุโลกกับ Cisco Server CPU[/B][B] Intel Xeon E5649 2.53GHz 6Core 12 Thread. เครื่องแรกในฟาร์มที่นำเอา SSD OCZ Vertex 4 ต่อพร้อมกัน 5 ลูกเป็น Raid5 ผ่าน LSI 9260-8i แรง และ secure ระดับ enterprise ด่วน ๆ เลยสเป็คนี้ไม่เข้ามาบ่อยเพราะต้นทุนสูงมาก.[/B][/COLOR]

ใช้ SSD 5 ตัวนี้สั่ง เป้น SFF เข้ามาเหรอครับ :016: อิจศฉาอยากมีตังซื้อบ้าง

จัดไปครับโปรเจคใส้แห้ง. ขายราคา พอ ๆ กับ เจ้าอื่นด้วย

:70bff581: