Vote ประเภทสมาชิกชมรมฯ กันหน่อยค่ะ ด่วนๆๆ ทุกท่านออกความคิดเห็นด้วยค่ะ

เมื่อคืนประชุมออนไลน์กันจนดึกค่ะ ใกล้ๆ จะเข้าเรื่องก็ประชุมงานการกัน ตาจะปิด สมองกำลังจะหนีก็ได้รับหน้าที่ให้มาเปิดโหวต ฮ่า…

สงสัยจะลืมกด บุ๊คมาร์คค่ะท่านพี่ประธาน แบบว่า เปิดตอนเช้า มันหาไม่เจออ่ะ ว่าคุยอะไรกันไปแล้ว แหะ…

ทีนี้ก็เลยได้ลางๆๆๆๆๆ

โหวตเรียบร้อยครับ

:smash:

โหวตแล้วจ้า

เรียบร้อยแล้วครับ

ลงคะแนนลับแล้ว

เรียบร้อยครับ

ผลโหวตนี่เป็นความลับใช่ไหมครับว่าใครโหวตว่าอะไร มีใครบ้างที่สามรถดูได้ว่าใครโหวตอะไร

โหวตแล้วครับ

เข้ามาใช้สิทธิ์ครับ

:santa:

เรียนท่านประธาน

โหวตแล้วเหมือนกันค่ะ

โหวตแล้วครับ ประชาธิปไตย

โหวดแล้วครับ :slight_smile:

เรียบร้อย

ลงแล้วครับ… ตอนนี้ 50:50

ปล. เปิด skype ขึ้นมา…เห็นอะไรแปลกๆ คิคิ

โหวตตั้งแต่เมื่อเช้าแล้ว
เผลอแป๊บเดียวคนโหวตยี่สิบกว่าคนแล้ว

ผลโหวตสูสีมากครับ 13/13

Vote แล้วครับ

ใช้สิทธิด้วยคน ครับ

ผลโหวต 50:50 เลยแฮะ lol
ฮาๆ

โหวตๆ จ๊าโหวต

edit มาออกความเห็นนิดนึง
ผมโหวต ทุกคนเป็นสมาชิกเหมือนกันหมดอย่างเท่าเทียมกัน ด้วยเหตุผลว่า ในกลุ่มของผู้ประกอบการณ์เอง
หลายท่านทำหลายๆ ด้านครับ เช่น ทั้ง hosting colo reseller แบบครบวงจร ซึ่งโดยส่วนตัวมองว่า
อาจจะทำให้เกิดภาระต้องมาแบ่งแยก เลือก อีกว่า จะลงหมวดหมูใดดี ครับ

Vote ประเภทสมาชิกชมรมฯ กันหน่อยค่ะ ด่วนๆๆ ทุกท่านออกความคิดเห็นด้วยค่ะ