Vote ประเภทสมาชิกชมรมฯ กันหน่อยค่ะ ด่วนๆๆ ทุกท่านออกความคิดเห็นด้วยค่ะ

เรียบร้อยครับ

Vote ไปตั้งแต่เช้าแล้วครับ

vote แล้วครับ

มาโหวตให้แล้วครับ

:ph34r:

โฮ่ๆ ผลโหวตเริ่มแตกต่างแล้วละคะ

:slight_smile:

เอ๊ะ กระทู้นี้ตั้งในหมวดเฉพาะสมาชิกหรือเปล่าคะ?

ตอนนี้หมวดทั่วไป
คาดว่า …
ยังคงมีสมาชิกหลายๆท่านที่เข้าหมวดนู้นไม่ได้ เนื่องจาก …

ลงคะแนนแล้วครับ

" เราควรจะแบ่งแยกสมาชิกชมรมฯ กันเป็นอย่างไรดี "

จริงๆก็งงๆว่าจะแบ่งแยกประเภทสมาชิกไปทำไม ระบบ search ก็น่าจะทำค้นหาแยกประเภทงานบริการได้
หน้าเว็บชมรมทำระบบ search ประเภท , ราคา, ประเภทนิติไม่นิติ ยังมีประโยขน์กว่า

ประกอบธุรกิจมันก็มีโอกาสจะเติบโต ใช่ว่าจะทำอะไรอย่างเดียวอย่างหนึ่ง หรือจะเล็กๆไปตลอด หรือจะใหญ่ได้ไปตลอด
งงที่จะทำประเภทสมาชิกแบ่งแบบนี้

สุดท้าย…ผมก็มีปัญหาและมีคำถาม ทั้งที่เขาไม่ได้ต้องการจะรู้เลย

ค่อยๆเป็น ค่อยๆไปครับ
ตอนนี้ การจัดตั้งชมรม พยายามที่จะระดมความคิดเห็นจากทุกๆท่านครับ
ทุกๆขั้นตอน ต้องการให้สมาชิกมีส่วนร่วมมากที่สุด เพราะที่ผ่านมาการเปิดกระทู้อย่างเดียว ไม่เป็นผลเท่าที่ควร
มีสมาชิกมาร่วมออกความเห็นไม่ถึง 20 ท่าน
หลายท่านเข้ามาอ่าน แต่ไม่ออกความเห็น ทำให้ไม่สามารถสรุป ความเหมาะสม ได้

ตั้งแต่นี้ การประชุม จะเปิดประเด็นให้สมาชิกเป็นผู้ลงมติเพื่อหา ความเหมาะสม ให้กับชมรม
จะเห็นว่าการโหวตครั้งนี้ เพียงค่อนวัน เราได้สมาชิกมาออกเสียง 50 กว่าท่านแล้ว
ขอบคุณสำหรับทุกๆความเห็นครับ

ส่วนโหวตของวันนี้ผมขออธิบายอย่างนี้ครับ

ที่ต้องสอบถามการแบ่งประเภทของสมาชิกเป็น 2 แบบตามโหวตเพื่อ
หาความเหมาะสม ในการรวมตัวของสมาชิกครับ
บางท่านอาจจะมองว่า ทุกคนมีสิทธิเท่ากันหมด เป็นสมาชิกเท่ากันไม่ต้องแบ่งระดับความรับผิดชอบตามรูปแบบธุรกิจ
แต่บ้างท่านอาจจะอยากให้ลักษณะของสมาชิก แบ่งโดยระดับความรับผิดชอบของธุรกิจ
ก็ขอตอบย่อๆ เท่านี้ก่อนครับ ท่านใดอยากสอบถามเชิญน่ะครับ

Voted!

pook

vote แล้วครับ

:slight_smile:

โหมวตไปเมื่อวันก่อนแล้วครับ แต่ตอนนั้นสูสีกัน เลยไม่ได้มา post บอก

:smash: เรียบร้อย

OK ครับ

มาโหลด ละนะ

โหลดสูงหรือ โหลดต่ำละครับ

ดูจากผลโหวดแล้ว มี 60 คน ถ้า 60 คนนี้สมัครสมาชิกทั้งหมด คงจะทำอะไรได้มาก

จะมีสมาชิกถึง 60 คนจริงหรือคะ

[quote author=ICOM link=topic=12122.msg118290#msg118290 date=1214807637]
โหลดสูงหรือ โหลดต่ำละครับ