[มาแล้ว UTF-8] คืนนี้อาจจะปิดปรับปรุงฐานข้อมูลนะครับ

ไม่หายครับ ตอนนี้ต้องกด Ctrl + เอาครับ ไม่งั้นต้องเพ่งถึงจะอ่านได้

ว่าแต่ท่านอื่นที่บอกปรกติเนี่ย FX กำหนด font อะไร size เท่าไหร่กันครับ
ของผม Ms Sans Serif ขนาด 16

เล็กเท่ากับ FX เลยครับ lol

พี่ครับ user ผมพังไปเลย T_T
login ไม่ได้
แถม recover ก็ติดไอ้นี่อีก

@400000004a950afe35d70afc CHKUSER rejected sender: from <nobody@le3.hostpacific.com::> remote <le3.hostpacific.com:unknown:203.146.102.96> rcpt <> : invalid sender MX domain

Message-Id: <E1MgFY0-0002yQ-5U@le3.hostpacific.com>
Sender: Nobody <nobody@le3.hostpacific.com>

ปล. captcha เมื่อกี้นรกแตกมาก

อ่ะ ได้และ - -’ โกง dns นิดหน่อย

เก่งแฮะ

ผมใช้ FF เปิดดูก็ปกติดีครับ ไม่มีปัญหาเรื่อง Font … ส่วนปัญหาที่เจอก็คือ ข้อความที่ผม Post ไว้ในบางกระทู้ หายไป หมดเลย :slight_smile:

น่าจเหมือนเดิมแล้วนะครับ copy style sheet เดิมมาเลย (ของเดิมโมไว้เยอะ เลย copy มาซะเลยครับ)

ปกติดีทุกอย่างครับ
ภาพที่ระลึก

เหมือนเดิมแล้วครับ

ปรกติดีครับ เป็น utf8 คราวนี้ก็จะได้เข้าผ่านมือถืออ่านได้สบายๆหละครับ
ขอบคุณพี่วัฒน์มากที่สละเวลาเปลียน

ขอบคุณทุกท่านที่ช่วย feedback นะครับ :slight_smile:

ผ่าน ie8 ตัวน่าเกลียด

ดีใจจังเสร็จแล้ว

พี่วัฒน์ช่อง Search ด้านบนครับ ยังมีปัญหาอยู่

ตรง google หรือตรงไหนครับ เพราะเช็คแล้วใช้งานได้นะครับ :slight_smile:

Safari for OSX รายงานตัวอักษรใหญ่สวยงามปกติแล้วครับ :slight_smile:

รู้สึกว่าหน้า Search results google ยังเป็น 620 อยู่นะครับ พอค้นคำภาษาไทยแล้วมันจะเพี้ยน

lol

tht อ้วนขึ้นทุกวัน

พี่วัฒน์ มีวิธีและขั้นตอนในการทำยังไงบ้าง
ว่างๆ มาเขียนบทความให้อ่านบ้างนะครับ

:slight_smile:

ปล.เปิดด้วย fx และ gc ทุกอย่างปกติ

จอเนตบุค + chrome ปกติ

อ่านได้ ไม่เล็กเหมือนเมื่อวานครับ

:slight_smile:

ใช่ครับ ลองค้นภาษาไทย

เป็นเหมือนกันครับ

FF3.5.2