[มาแล้ว UTF-8] คืนนี้อาจจะปิดปรับปรุงฐานข้อมูลนะครับ

จดจำเมนู admin ไว้ก่อน (capture screen ไว้) แล้ว convert ด้วย tool ของ smf เป็น utf-8
แล้วไปแก้ template ให้เป็น

mod pretty_url ผมเคยลองแล้วมันเดี้ยงไปเลยครับ สงสัยชนกะปลั๊กอินอะไรเข้าซักอย่าง

ครับผม… ไม่งันต้องจ้างมนุษย์ต่างดาวมานั่งแปลอีก

Confirm

สงสัยจัง

pretty_url

นี้เหมือน pretty Motor Show หรือเปล่า

lol

convert ได้ครับ เมื่อเสร็จแล้วก็เอาไฟล์ภาษาไทย

ปิดดีกว่า ทำแปบเดียวเท่านั้นครับ ลุยเลยครับ ทำตอนนี้ก็ได้นะครับ ไม่ว่ากัน

ขอบคุณทุกความเห็นครับ โดยเฉพาะของคุณไก่ ที่ยอมให้ปิดกลางวันแสกๆ

หุหุ ผมกำลังทำใหม่เลยครับ คราวนี้ลง template อะไรๆ ด้วย แล้วก็รวดเดียวเสร็จเลย
เลยขอใช้เวลานานหน่อย ทำตอนว่างครับ แล้วเดี๋ยว restore ทีเดียวเลย :slight_smile:

กลับมาแล้ว

555 เอิ๊ก พังไปหลายอย่าง กำลังเคลียร์หลังบ้านครับ หน้าบ้านผ่านแล้ว :slight_smile:

UTF-8 version มาแล้วครับ หน้าบ้านเรียบร้อย แต่หลังบ้านพังไปหลายอย่าง
เพราะโมเยอะ กำลังไล่เคลียร์ครับ แต่คงไม่กระทบอะไรด้านหน้าครับ
ถ้าใครเจออะไรแปลกๆ แจ้งไว้ในกระทู้นี้นะครับ ขอบคุณครับ

Font ไม่สวยครับ เหอๆ

ok นะ font อ่านง่ายดี

ie8 / ff3.5.2

หน้าบ้านผมเห็นปกติทุกอย่าง

ใช้ Fx ทำไม font ที่ผมเห็นตัวเล็กมากเลยครับ แต่ IE ปรกติ

ใช่ครับโครตเล็ก เล็กจิงๆ

นึกว่าทัชแพดมันย่อฟ้อนต์ได้ด้วย

อัพเกรดนี่เอง

แง่มๆ

หายยังครับ

เล็กมากๆ รางานจาก safari for osx

GC font ปกติ ครับ