โฮสติ้งถูกมากๆ เช่าเลยรับรองแม่ไม่ว่า

· Linux Hosting
· 512 MB diskspace
· 20 email accounts
· 40 GB transfer/m
· Direct Admin

แม่จะด่าเอาตอนโดนโกงอ่ะดิ phuborom เอ๋ย

ลืม URL : http://www.phuborom.com บริการที่เหนือกว่า

จะพิมพ์ทั้งทีลืม url แล้วข้อมูลลูกค้าจะเป็นไงหนอ

[quote author=thaihostzeed link=topic=6185.msg56810#msg56810 date=1177161790]
จะพิมพ์ทั้งทีลืม url แล้วข้อมูลลูกค้าจะเป็นไงหนอ

สำรองข้อมูล หรือขโมยข้อมูลไปขายกันแน่หว่า

โห! คิดไปได้ เอาเอานิสัยตัวเองมาพูดสิ

ลูกค้ามีแต่ใช้ php-nuke จะเอาไปทำไรมิทราบครับ

phpnuke ข้อมูลไม่สำคัญรึไง ห่ะ

นิสัยนั่นก็คุณนั่นแหละ กร๊ากๆ

การโกงเงินคือการโกง
การคืนกำไรให้เช่าฟรี ไม่ได้ถือว่าแก้ปัญหาที่ต้นเหตุนะ

เอาเวลาไปทำเว็บตนเองให้เสร็จดีกว่านะครับ อย่าเพิ่งมาสิงบอร์ดเลย
ผมพัฒนาไปไกลจนมี ระบบมากมายแล้ว แต่คุณหยุดกับที่และสิงแต่บอร์ดไล่ว่าคนอื่น สงสารลูกค้าคุณจิงๆ พะผ่าเถอะ

คุณพัฒนาไปไกลเรอะ ผมว่าคุณไปพัฒนาจิตใจให้สูงก่อนเหอะ

ก็เล่นใช้โฮสคุณภาพห่วย วางระบบห่วยกันก็ต้องแก้ไขเป็นธรรมดา

ผมใช้ระบบดีๆ เลยนั่งพัฒนาอะไรไปได้มากอย่างสบายๆ เข้าใจนะตัว

บอกแล้วไง จะทำไรอะ พัฒนาจิตใจตัวเองให้เหนือเดียรัจฉานก่อนนะ

สงสารเจ้าของตู้จัง เจอลูกค้าระยำๆแบบนี้

[quote author=thaihostzeed link=topic=6185.msg56832#msg56832 date=1177163268]
สงสารเจ้าของตู้จัง เจอลูกค้าระยำๆแบบนี้

[quote author=thaihostzeed link=topic=6185.msg56832#msg56832 date=1177163268]

61.47.60.102 ของเค้าไหม หากใช่ โทรมาคุยกับผมหน่อย หากไม่ใช่ผมต้องกราบขอโทษด้วยใจจริง

เรื่องอะไรละ ก็บอกมาเลย และที่สำคัญหลักฐาน ไม่ใช่เด็กโดนรังแกและวิ่งไปฟ้องแม่

หลักฐานผมมี ทางpiรับทราบเหลือเจ้าของตุ้ดำเนินการ