โฮสติ้งถูกมากๆ เช่าเลยรับรองแม่ไม่ว่า

ก็เรื่องของคุณ ไปทำอะไรไว้ผมไม่รู้ เพราะคุณไม่ใช่ลูกค้าสุดที่รักของผม คุณก็แค่ขนมกลุบ

เอาง่ายๆครับคนอื่นจะเลิกเกลียกคุณหากคุณไปคืนเงินหรือกล่าวคำขอโทษ

[quote author=thaihostzeed link=topic=6185.msg56842#msg56842 date=1177163834]
เอาง่ายๆครับคนอื่นจะเลิกเกลียกคุณหากคุณไปคืนเงินหรือกล่าวคำขอโทษ

กล้าไปสาบานวันพระแก้วไหมล่ะ ว่าเอ็งไม่เคยโกงใคร

เอาเถอะครับปล่อยๆไปเอาแฟนมาบังหน้านี่ก็นะ ปล่อยเค้าไปเถอะ ไม่โกงอีกก็ดีไป

หึ ปอดหรอครับ ถึงได้ lock กระทู้
ไม่มีหลักฐานไม่ได้หมายความว่าไม่ได้โกงนี่ครับ
ดูอย่างนักการเมืองบางคน

ผมว่าถ้าเรื่องที่พี่โกงเค้าไม่จริงน่ะ พี่ควรฟ้องไปนานแล้ว
โดยเฉพาะเว็บ www.1networkthai.org นั่นน่ะครับ
ขอโทษทีเถอะ ทำไมถึงปล่อย?
ไม่กล้าจริง หรือกลัวให้เค้าตามตัวได้ง่ายๆ เพราะถูกฟ้องกลับข้อหาแจ้งความเท็จ + กระทำการอันเป็นทุจริต

พี่กล้าฟ้องผมก็กล้ายอมรับ แต่พี่น่ะครับ พี่กล้ายอมรับมั้ยว่าทุกคนที่เค้ากล่าวหาพี่น่ะเรื่องจริง

ชอบเว็บนี้จัง

เว็บไหนครับ?

จะฟ้องก็เอาที่หลักฐานมันแน่นๆ ว่าคนพูด คนทำคือใคร

และเชื่อว่าเว็บนั้นอยู่ได้ไม่นาน เพราะ

เสียเงินจดโดเมน + เช่าพื้นที่ทุกปี
กับไม่ได้ผลเท่าไร เพราะนับวันลูกค้าภูบรมก็มากขึ้น

จนต้องปิดตัวเอง

แปลกคน รอบที่แล้วมาเป็นผู้หญิงรอบนี้เป็นผู้ชาย

แถมมาพูดเหมือนตัวเอง… กรุณานำหลักฐาน… ล็อกกระทู้ ให้คนอ่านทีหลังเข้าใจผิด ว่าตัวเองเป็นคนดีเลิศเลอ

โกง=โกง

ทีตอนแรกๆที่โกงมีคนจะนำหลักฐานมายันไม่เห็นปากกล้าเลย ตอนนี้ล่ะก็…

โดนเนรเทศทั้งแบนอะไรไปก็หลายที ยังไม่อายกล้ากลับมาที่นี่อีก :smash:

ฝากเว็บดีๆคุณภาพสำหรับผู้ที่ต้องการเช่าโฮสต์ แล้วหลงมาในกระทู้นี้

www.1networkthai.org

พอดีผมเห็นคนทำเค้าตั้งใจทำ ผมเลยนำมาแบ่งปัน จะได้ตรงตามวัตถุประสงค์ผู้จัดทำเว็บ

ปิดทองหลังพระ