เพื่อนเล่าให้ฟังยังคิดว่ามากไป เจอหลักฐานเข้าที่ เกือบ ผละ

ซึมเข้าไปในสายเลือดแล้วว

เจ้าของเว็บpramool เล่นเกมส์เก่งมาก 10 บาทเล่นคุ้มค่าไฟ คนถ่ายแม่ง จัญไร ไปด่าเค้า

เจ้าของเว็บ? pramool ?

เล่นไปออกกำลังกายไป อินสุดๆ ถ้าไม่มีสายไม่รู้พี่แกจะเล่นท่าไหนเลย

เคยเจอคุณลุงท่านนึง โยนบาส 10 บาท พันกว่าแต้ม ต่อเกมส์ โอว -*-

ลุงบอกตะก่อนโยนโบวมันแพง ยิงบาส ประหยัดกว่า

รุ่นพี่ที่คณะผมครับ

ดิจิตัลมีเดีย ศรีปทุม :smiley:

Champ เกมแห่งประเทศไทย ทำงานที่บ . Galaxy

เคยเห็นคนเล่นกีตาร์ฮีโร่ ยิ่งกว่านี้อีก ความสุขส่วนตัวครับ ห้า ๆ ชอบท่าพี่แกมีหลบด้วย

ดูตั้งนานนึกว่าเล่น xbox

ผมว่า ผมก็เป็นนะครับ เคยไหมจับจอยเกมส์ อยู่แล้วขับรถแล้วเอียงตัวตาม

เป็นความชอบส่วนบุคคลครับ ขอแค่เป็นคนดีของสังคม ไม่เข้ามาเผาบ้านเผาเมืองเหมือนคนบางกลุ่มก็พอละ

ส่อการเมืองตลอดนะครับท่าน อย่าลืมวงเล็บ ปิดสนาม นะท่าน

ฟังดูไม่เห็นว่าคนถ่ายไปด่าอะไรตอนใหน (ยาวจัด ฟังผ่านๆ)

ฟังให้จบสิครับ เดี่ยวก็ได้ยินเอง ไม่ก้ลองอ่านคอนเม้นในคลิบ

ดูเค้าเล่นแล้วสนุกจริง ๆ

ยังกะอยู่ในสนามรบจริง

[color="#0000FF"]เล่นได้มันมากๆ ขอคารวะ ไม่เคยเล่นเกมตู้เลย ไม่นึกว่าจะเล่นได้มันขนาดนี้ อยากมีไว้ที่บ้านซักเครื่องจัง

คนถ่ายคงฟังภาษาอังกฤษไม่ออก เวลาเล่นเกมคงไม่เคยฟังว่าเพื่อนในเกมเขาพูดอะไรกัน เวลาเล่นเกมมันต้องฟังเสียงในเกมด้วยมันถึงจะมัน และไม่ตายง่ายๆ ต้องคอยฟังเสียงเพื่อนในเกมตระโกนบอกทิศตำแหน่งศัตรู บอกทิศทางปืน และต้องคอยฟังเสียงปื่นที่ยิงมาทางเราด้วยว่ามันมาจากทางไหน ถ้าเสียงมันดังมากแปลว่าคนยิงอยู่ไกล้ หากมองไม่เห็นตัวคนยิง ต้องรีบหลบก่อนไม่งั้นโดนยิงตาย ถ้าเสียงปืนยิงห่างออกไป หรือเสียงปืนศัตรูหายไปแล้วค่อยโผล่มายิงต่อ [/color]

เล่นสองคนพร้อมกันไม่ได้นะครับ ไม่เหลือที่พอให้แก แอคชั่น

ดูแล้วสนุกมะล่ะ

จากคลิปนี้ ดูแล้ว น่าจะเป็นคุณดิว G_Dewkung ซึ่งมีฉายาว่า Mr. Smith หรือนูเบมืออสูรล่าปีศาจ

อ้างอิงจาก http://www.manager.co.th/Game/ViewNews.aspx?NewsID=9510000020550

ผมว่าคนถ่ายมันบ้ากว่า คนเล่้นอีกนะ จะมาถ่ายเขาทำไม เพื่อนเขาก็ไม่ใช่ แจ้งจับได้นะ เหมือนผิดกฎหมาย

คนเล่นเกมส์เต้น จะยิ่งกว่านี้อีกครับ คือต้องเต้นจริงๆ เืพื่อให้เข้าจังหวะได้แต้ม มัวเกร็งอยู่ก็แพ้

เขาเล่นเพื่อความสนุก ขยับรางกายได้แบบนี้ ก็เป็นการออกกำลังกายไปในตัว

ไม่งั้นเกมส์วี คงไม่ขายดี

โอ้ยผมอาย !!

เป็นเรื่องปกติที่คนไทย ไม่ชิน :stuck_out_tongue:

เอียงตาม มันปกติมั้ง เพราะเราก็เป็น แม่ก็เป็น อาม่าก็เป็น หลานก็เป็น น้องก็เป็นหมด 555+