เพื่อนเล่าให้ฟังยังคิดว่ามากไป เจอหลักฐานเข้าที่ เกือบ ผละ

เกมไหนมีปืนให้ยิง ดิวคนนี้ยิงแหลกไม่มียั้ง สามารถ จบทุกเกมได้โดยไม่เสียคอนทินิว หยอดเหรียญไปเมื่อไหร่ บอสใหญ่เตรียมลงโลงกันได้เลย

[color=#666666][font=Tahoma][size=2]

[/size][/font][/color]

จะไม่ให้ลงโรงได้ไงละครับ ก็เขาเป็นคนเขียนบทสรุปเกมด้วยครับ - -"

ผมว่า ถ้าตู้เกมส์ อยู่ในบ้านผม ผมก็คงเล่นแบบนี้แหละ แต่ในห้าง ไม่กล้า

game เต้นโอเคนะ ต้องเต้นตามดิก้เกมส์มันให้เต้นตามอ่ะ

เกมส์แบบนี้หลบด้วยเหรอ เหอเหอ