ว่าจะเปิดขายอาหารในหมู่บ้าน ตอนนี้กำลังหมักกิมจิ อิอิ

ต้องไปรีวิวบ้างเหมือนกัน

พี่ตั้มถนัด review แต่พวกตู้มตู้ม ไม่ใช่เหรอครับ

มี deliver มั้ยครับ

พี่อยู่ไกล้มาก เจ้วิ อาจจะมีบริการ deliver

กำไรเดินทางไปพร้อมกับค่ารถพอดีเลย ฮ่าๆ

หยามคุณ cat ไปแล้วครับ

อย่างคุณ cat ต้องลด 95% ครับ

ใช่ถูกต้อง เราเปลี่ยนจากขาย เป็นแจกไปเลยดีกว่า เป็นโรงทาน ฮ่าๆๆ

แต่ละคน ดู๊ ฮ่าๆ

อ่าวนึกว่า กินครบ 10 จาน แถมฟรี 1 จาน

เดี๋ยวผมแวะไปนะครับพี่ ต้่้งไปรับแฟนแถวนั้นบ่อยๆ

ใครๆ ก็คิดค่าส่ง 30 บาทน้อเจ๊

เล่นโปรโมรชั่นแล้ว ฟรีอีก ร้านอื่นจะเอาอะไรมาปาบ้านเป่า เหอเหอ

ราดหน้าแถวบ้าน 40 บาท ส่งฟรีค่ะ

มาสิ มาวันไหนก็โทรมาบอกค่า

นั่นจิ เอ หรือว่าต้องจ้างมอไซด์วิ่งนอกพืนที่ อิอิ เอาวันแรกให้ผ่านก่อน ฮ่าๆ

แม่แอบถามว่า จะมีคนมากินถึง 10 คนปะเนี่ย

เพราะร้านอื่นเขาวิ่งส่งกันหมดค่ะในหมู่บ้านนะ คนมากินที่ร้านก็มีปกติ แต่จะได้ส่งตามบ้านด้วย

ทำคนเดียว ยังนึกไม่ออกจะไปส่งยังไงเนี่ย

ของที่ระลึกวันจันทร์อังคารนี้ค่ะ เย้ๆ

พี่ cat มิตติ้งหน้าจะชิ่งอีกเป่าเนี่ย

ต้องให้พี่เอกไปชิมคนแรก

พรุ่งนี้เปิดร้านแล้วจ้า ใครจะมาคะ มาอุดหนุนกันหน่อยน้า อิอิ

อยู่ใกล้ๆก็จะไปอุดหนุนอ่ะน่ะ

ร่ำรวยๆ ครับ

เอาแผนที่มาเสิร์ฟ พร้อม ข้าวผัดกิมจิ รีบผัดกิน แล้วถ่าย เมื่อยขาสุดๆ

เซตข้าวผัดกิมจิ จะมีข้าวผัดกิมจิ ไข่ดาว และซุปเต้าเจี๊ยวค่ะ 40 บาท อิอิ ผัดกินตะกี๊ก็รีบถ่ายมาอวดกันก่อน

เมื่อยขามาก ทำสารพัด ผอมแน่คราวนี้ ฮ่าๆ

ขาย 11 โมงนะคะวันนี้ เย้ๆๆ

น่ะ จะขายแล้วยังมีเวลามา update อีก

ทำไมรู้สึกว่าพี่วิอยู่หมู่บ้านเดียวกับบ้านผมอีกหลัง - -"