ว่าจะเปิดขายอาหารในหมู่บ้าน ตอนนี้กำลังหมักกิมจิ อิอิ

นักชิม มาชิมหน่อยสิ ฮ่าๆ ป็อบแป๊บ

ส่งมาได้เลยครับ

ถ้าท้องร่วงผมส่งบิลไปเก็บเงินที่คุณวินะครับ

• -" ไม่ต้องใส่เกลือเพียงเจ้วิเอามือคน

พี่วิ อยุ่แยกเท่าไรครับ

ผมอยุ่หมู่บ้านเมอริสเพรส

เอ้าเจ้วิรับสมัครหน่วยกล้าตาย ใครสนใจเชิญได้เลยครับ

กำลังหิวข้าวเลย ใกล้เมืองทองใหม่ครับ ร้านที่ว่า

ส่ง ems มาให้หน่อย

[color="#0000FF"][size=“3”][font=“Tahoma”]อยู่ลาดพร้าว 87 หมู่บ้านเกตุนุติอ่ะ หมักกิมจิวันนี้ วันอาทิตย์รอชิมเนี่ย

ว่าจะมีเมนูประมาณนี้นะ จานเดียว 30 เซต 40 -50 แล้วแต่นะ คิดอยู่เลย จะจัดโปรโมรชั่น กับสะสมยอดด้วย ก๊ากกกกก

อาหารจานเดียว ไม่ขายอะไรมากมายเลย ยังนึกออกไม่หมดด้วย ไม่ต้องการซ้ำชาวบ้านร้านอื่น

• ข้าวมันไก่

• ข้าวมันไก่ทอด

• มีไข่ตุ๋นทรงเครื่องไทย กับ ญี่ปุ่นด้วย แต่ไม่รู้จะไปจัดเซตกับอะไร ยังนึกไม่ออก ฮ่าๆ

อาหารเซต เกาหลี ญี่ปุ่น

• เซตข้าวไก่เทริยากิ

• เซตข้าวผัดกิมจิ

• เซตข้าวหมูย่าง

ขนม

• ขนมปังย่าง จิ้มนม เนยรสต่างๆ อะไรพวกนี้

น้ำ

• เก็กฮวย

• หล่อฮั่งก้วย

ตอนนี้นึกได้แค่นี้[/font][/size][/color]

ต้องไปรีวิว

ลาดพร้าว 87 นั่นมี 20-30 แยก ไปเข้าแยกไหนดีครับ

ไม่รู้จักเลย

กับใคร ??

ไม่เคยมาท้ายซอยเลยเหรอ หมู่บ้านนี้มีที่เดียว ท้ายซอย ป้ายเบ้อเร่อเลย อยู่คนละฝั่งปั๊ม ปตท. เน้อ

ในหมู่บ้าน อยู่ซอย 1

ถ้าจะมาจริงๆ ก็โทรมาเน้อ ฮ่าๆ

ถ้าสมาชิก THT ไปมีส่วนลดเท่าไหร่เหรอครับ สนใจๆ

พี่ป๊อปรีวิวมะไหร่

เด๋วไว้ วันไหนผ่านจะแวะ ไป อิอิ

มีโปรโมชั่นพิเศษอะไรบ้าง

สมาชิก THT ลด 80 เปอร์เซน

วันจันทร์ อังคารหน้า ลดเฉพาะอาหาร ลดจานละ 5 บาท ฮ่าๆ

ข้าวมันไก่ 30 เหลือ 25 บาท

ประมาณนี้

สะสมยอดด้วย กินครบ 10 จาน จานที่ 11 จานละ 20 บาท

สองวันแรกเปิดราน แจกเทสเตอร์น้ำหอมฟรีคนละชิ้น ฮ่าๆ

ลดขนาดนี้เรียกขายหรือย๊าๆๆๆ

อยากกิน ไอติม ด้วยครับ

50 ก็ด๊ะ