เปิดโหวด มิดติ้งส่งท้ายปีครับผม

ยังไม่รู้จักกับพี่ๆที่นี่เลย แต่อยากไปด้วยอ่ะครับ

esplanard ลานรับลมเย็น อิอิ ตากล้องเยอะ / ญ ก้อเยอะ

กินเสร็จก้อ Soi xx / RCA / เอกมัย / ทองหล่อสบายเรย

จัดเรยม่ะ อิอิ

ปุ๊ก

ธันวาฯ กลางๆถึงปลายเดือน ไม่น่าจะว่างแล้วครับ มีจัดทริปไปชื่นชมธรรมชาติกับน้องๆกลุ่ม BBGirlz

และช่วงธันวาเผื่อใครจะไปไหนกับครอบครัวไรงี้ครับ

เสนอเป็นช่วงอื่นที่ไม่ใช่เวลาดังกล่าวได้ป่ะครับ (ไม่อยากพลาดสักงานอ่ะ)

27 พฤศจิกายน แล้วกันนะครับ

น่าจะชวนน้องเค้ามามีตติ้ง THT บ้างน่ะครับ

ไม่รู้จะจัดส่งยังงอ่ะพาไป THT เน้นเลียบด่วนเกษตรฯ บ้านน้องเค้าไกลๆอ่ะคร้าบ

คนไปส่งน่าจะมีเยอะนะครับ

มีหน้าที่นัดอย่างเดียวพอละ เรื่องไปรับไปส่งไม่ต้องห่วง มีคนอาสาตรึม

ถึงบอร์ดจะเงียบ แต่งูชุมเหมือนเดิม

อิอิใครจะไปกล้า

ผมไปส่งได้ฮะ แต่ส่งบ้านผมนะฮ๊าฟฟฟฟฟฟฟฟ

น่าจะเริ่มสรุปวันกับสถานที่ได้แล้วนะครับ ใกล้สิ้นปีไปทุกทีละ

งูหื่นๆ ทั้งน้าน

งานก่อนใครเดินเนียรไปห้องน้ำส่องสาวหรอครับ

อยากให้ย่านๆเดิมนะครับ ออก ตจว ไปไม่ได้ง่า

ไปครวที่แล้วเจอคนเยอะ ครั้งนี้สิ้นปี หน้าจะเยอะกว่าเดิม

27 พฤศจิกายน …!!!

concert bodyslam เลยนะนั่น

อุ่ยพี่วัฒน์ ก๋ รู้ทันไปหมดเลยย

จำไม่ได้ครับ ผมมึน

ได้วันยังครับ เดี๋ยวที่เต็มหมดนะ ที่เต็มไม่ว่า คิวสาวๆ ของน้าตั้มจะไม่ว่างเอา