เปิดโหวด มิดติ้งส่งท้ายปีครับผม

ขอโหวดมิดติ้งส่งท้ายปีครับ

1. วันที่

2. จังหวัด

3. สถานที่

4. ช่วงเวลา

5. มีไปต่อไม๊

จุดประสงค์ และ หมายเหตุ

• หาทุกวิถีทางให้เจ้วิมาให้ได้ครับ ห้ามชิ่ง

• มิดติ้งซ่อมให้สมาชิกที่พลาดงานครั้งก่อน

• ให้สมาชิกใหม่มาแสดงตัวและมีโอกาสรู้ลึกรู้จริงในวงการโฮสติ้งครับ

• แนะนำให้ผู้ประสบความสำเร็จในTHTได้แสดงความเห็น และปัญหาต่างๆในการทำงานเพื่อเป็นประโยชน์ต่อสมาชิกที่ต้องการทำงานในด้านนี้(ช่วงวิชาการ)

• เปิดโอกาสให้สมาชิกที่มาร่วมงานสอบถามหรือเปิดใจอยากรู้อะไรถาม ส่วนคำตอบรอลุ้นเอง (ช่วงวิชาการ)

ปอริ่งช่วงวิชาการเอาสั้นๆพอจ้า เฮฮา 90% ถ้าเป็นไปได้รบกวนเครียร แฟน กิ๊ก เด็ก ภรรยา ก่อนเข้าร่วมงานหะ เดี๋ยวจะอดไปต่อ ต้องนอนเฝ้าหน้าห้องแบบงวดก่อนกัน

คุณวัฒเห็นชอบแล้วจ้า

ออกความเห็นได้แค่วันแฮะ >,<

วันหยุดวันไหนก็ได้ที่ไม่ใช่วันที่ 13-14 พ.ย. / 5-10 ธ.ค. ครับ ตอนนี้ตารางยังโล่งๆ

ขอ สาระ 1 เปอร์เซนได้ไหม ฮ่าๆ

ออก ตจว เลยหรือครับ

ท่าไม่ไกลมาก ผมเอาด้วยคน

งานนี้สังสรรค์ล้วนๆ ดีม้ายยยยย

สาระเป็นผลพลอยได้นะคร้าบ

วิชาการเขียนไว้ก่อนหะ ถ้าไม่เขียนเดี๋ยวมันจะเป็นแบบงวดก่อน = ="

-- นอนหน้าห้องแอบจิก --

วิชาการรอบก่อน จุก ฮะ

= =’

1.อย่าตรงกับวันสอบพอ

2.กทม กับสมุทรปราการ 55+

3.ใบไม้ร่าเริง ก็ได้ ที่เดิมไม่ค่อยอร่อยเท่าไร พนักงานไม่พอใช้ บริการตัวเอง -*- // ปล.ไม่เอาไฮโซนะ มะมีเงิน55+

1. ตอนหัวค่ำก็ดีพี่

2. แล้วแต่โหวต-*-

กทม ดีกว่าไปไกลกลัวได้ JAZZ มาไม่ทันไม่มีรถไป

แฟนผมจิก

เตงไปวันไหน เค้าไปวันนั้น

วันที่ : วันไหนก็ได้ที่ไม่มีเรียน แต่โดดไปก็ได้แหละ แล้วก็วันไหนก็ได้ที่ได้ไปกับไอซ์

จังหวัด : ไม่เกี่ยง ถ้าเดินทางไกล ๆ ให้ไอซ์จ่ายให้ (อ่าพูดเล่นน)

สถานที่ : เอิ่มม … เฉยๆ แหะ

ช่วงเวลา : ค่ำ ๆ หน่อย จะเป็นบรรยากาศที่โรแมนติกมาก (-…-)

เรื่องไปต่อ : ถ้าสถานที่ ที่ไปต่อเด็กไปได้ก็ไม่พลาดเหมือนกัน

อื่นๆ : ไปได้หมดถ้ามีเหล้า เบียร์มาล่อ + กับที่รักอนุญาต

เจ้วินี่ต้องไปรับถึงที่เลยครับ

ผมไปตอนเค้าเริ่มกินเหล้า เบียร์ ได้ป่าวฮะ คือไม่ค่อยถนัดวิชาการ ถนัดแต่อะไรที่มันตูมๆ ดูมๆ ฮะ

โห ไม่ค่อยเลยนะ แต่ก็อยากแนวๆนี้มั่งๆ

ปีนัเจะหาโอกาสไปให้ได้ครับ วันไหนก็ได้ครับ จัดมา จะเคลียร์คิวอีกที

มารอสรุปครับ ไปด้วยๆ

จัดไปครับ ถ้าวันเวลาลงตัว ขอแจมด้วยคน ^^

ไปไหน ไปกัน คร๊าบบ

น่าจะเป็น ปลาย พย หรือ ต้น ธันวา เพราะถ้าใกล้สิ้นปีจะไม่ว่างกันเยอะ

ที่ใหนก็ได้ ไปใหนไปกัน แต่ใจอยากออกตจว แบบไม่ไกลมาก เช่น พัทยา ระยอง หัวหิน เขาใหญ่ ค้างสัก 1 คืน ไปทั้งครอบครัว

เสนอเขาใหญ่ ดีไหมครับ

พึ่งไปปากช่องมา อากาศดีมากกกกกกก บรรยากาศสุดยอดครับ

แต่มีปัญหาอย่างหนึ่ง

ได้ข่าวว่าปลายปี ทุกที่เต็มหมดแล้วครับ ไม่มีที่พักเลย

เดี๋ยวหาเวลาไปให้ได้ครับ ไม่ได้พบพี่ ๆ น้อง ๆ หลายปีละ

เดี๋ยว 22 พย จัดทริปไปถ่ายภาพปาดหน้ามีตติ้งซะหน่อยดีมะ ใครสนใจยกมือขึ้น (จะได้แยกกระทู้)