เปิดโหวด มิดติ้งส่งท้ายปีครับผม

• หนูไป ตจว ม่ายได้

ตจว. บายได้เลยไม่ต้องคิดมาก จะไปนอนกับใครละเนี่ย นอนคนเดียวไม่เอาหรอก ไม่ได้กลัวผี หลอนคนอ่ะ ไม่เคยนอนนอกบ้านคนเดียวเลยนะเนี่ย

ส่วนกทม ขอแค่ไม่เป็นหวัด กับไม่ติดทำของส่งลูกค้า ก็อยากไปจ้า

ตอนนี้เริ่มแพ้น้ำหอมแล้ว กำจริงๆ เลย

ตกลงไปกันหรือป่าวหว่า

อันนี้กระทู้เปิดโหวดหะ

ไปคร้าบ ไปไหน เมื่อไหร่ บอกมา ถ้าไปนอกเมืองอาจค้างไม่ได้แค่นั้นเองครับ

^

สงสัยวีซ่าไม่ผ่าน

งั้นก็เอาแถวๆเลียบทางด่วนเหมือนเดิม ค่ำๆถึงเช้าพอ ไม่ต้องค้าง

แถวที่เดิมอะไปง่ายดี เรื่องไปต่อนั้นต้องขอวีซ่าก่อนฮะ

เห็นด้วยเลย แต่หนูไปต่อไม่ได้

ดันกระทู้นี้ มดจะว่ามั้ยน้ออออ ไปกันเยอะๆนะครับ สิ้นปีแล้ว

ว่าแต่ว่า เมื่อไหร่ ที่ไหน เสี่ยป๊อบช่วยดันต่อ (โยนนนน…) 55+

บร๊ะ โสดอีกหลายร้อยวัน จะไปที่ไหนก็บอกมา ต่อได้หมด โนพร็อบแบลม วีซ่าการปกแดงช่วงนี้

ไปต่อนี่พาแฟนไปด้วยได้ไหมครับ 555+ ไปสังสรรค์ เฮฮา ไม่สาดดื่ม 555+

เค้าจะคิดค่าหัวถ้าพาผู้หญิงเข้าไปเปล่าครับ

อย่าคิดมากครับไปได้หมด ครับ งานก่อนจังมีดาราไปต่อด้วยเลยครับ

เริ่มรู้สึกอยากให้จัดเสาร์ที่ 6 นี้เลยแฮะ หนาวๆ งี้ บรึ๋ยยยย

หนาว ๆ อย่างนี้ซัดเบียร์เย็น ๆ ชิว ๆ สากลังสองลัง

งั้นจัดไปครับ ได้เสมอ

ดอยอินทนนท์ เชียงใหม่ … ปลายๆปีครับ ประมาณต้นๆธันวาแหละ >//<~

[font=“Tahoma”][size=“3”][color="#1C2837"]

[/color][/size][/font]

หนาวดี หึหึ หนาวทั้งกาย หนาวทั้งใจ … /me โดนโบก

เดี๋ยววันนี้จะทะยอย PM ไปสอบถามข้อมูลนะครับใครยังไม่ได้ไม่ต้องเสียใจนะครับแปลว่าผมลืม PM กลับมาตามผมด้วยครับ

-*- ร้องไห้55+

ถ้าไป ตจว จริง อดไปหลายราย 55+

ไปด้วยได้อะเปล่าครับ ที่ใหนบอกมาครับ ไปได้หมดเลย