เชิญเพื่อนๆ แวะกระทู้บ่น เบื่อ ระบาย เหงา เศร้า หงอย โศรก อิอิ

เพื่อนสาวเยอะ เปลือง ??? ดราม่าแมะ

เบื่อจังเลยเซิฟเลือกได้และ Xeon 5420 ไม่รู้แรงป่าวเลย รอดุจะนิ่งป่าวอย่าทำเซง

ยังไม่เคยเจอตัวจริงเจ้าของกระทู้ แต่ดูจากรูป avatar แล้วเจ้าของกระทู้สวยมากๆ เลยค่ะ หน้าใส ผิวสวยมากๆ เลยค่ะ ถ้ายังไม่มีแฟน ก็คงเพราะทำงานหนักเกินไปจนไม่มีเวลาให้คนอื่นค่ะ

[quote author=www.hosttook.com link=topic=29283.msg275303#msg275303 date=1281762549]
ยังไม่เคยเจอตัวจริงเจ้าของกระทู้ แต่ดูจากรูป avatar แล้วเจ้าของกระทู้สวยมากๆ เลยค่ะ หน้าใส ผิวสวยมากๆ เลยค่ะ ถ้ายังไม่มีแฟน ก็คงเพราะทำงานหนักเกินไปจนไม่มีเวลาให้คนอื่นค่ะ

อิ่มแล้วชอบง่วง เซ็งๆๆ

[quote author=www.hosttook.com link=topic=29283.msg275303#msg275303 date=1281762549]

เดี๋ยวอัพรูปจริงแบบไม่ปรับไฟวันนี้ลงเฟซ อิอิ

รอดูสภาพอากาศ ฝนจะหยุดไหม จะได้กลับ กทม.ไหมเนี่ย

ตอนนี้กำลังมีความรู้สึกที่อธิบายไม่ถูก ไม่อยากเป็นแบบนี้เลย

เบื่อ google มา deindex เว็บ เสียหายหลายแสน (กีบ)

เซ็ง whmcs มันม่าจะถูกว่านี้ซักหน่อย

เซ็งฝนตกจะไปเดอะมอลล์บางกะปิเร็วๆ ก็ไม่ได้ ไปเย็นอีกแล้ว
เซ็งมากๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆ

น้องใหม่ เพิ่งเข้ามาอ่าน ศึกษา ทั่วไปครับ พอดีเป็นคนรักในทางด้่านแนวนี้ แต่ไมไ่ด้มาทำธุระกิจไร ครับ อิอิฝากตัวด้วยครับ

ไฟแนนซ์มันมีปัญหาอะไรกับผมหรือป่าว มันไม่ให้ผ่านสักที ต้องขึ้นรถเมลล์ฟรีมาหลายวันแล้วเนี้ย สลัดเป็ด

เบื่อลูกค้า ที่เวลาโดเมนหมดอายุแล้ว ชอบอ้างว่างไม่ได้รับอีเมล์แจ้งเตือน ทั้งๆ ที่ส่งเตือน ก่อนหมดอายุ 60/45/30 และ 1 วัน
เบื่อลูกค้า ที่เวลาโดเมนหมดอายุแล้ว ชอบให้ต่ออายุให้ก่อนโดยยังไม่จ่ายเงิน แต่พอต่อให้แล้ว ก็ไม่ยอมจ่าย ต้องทวงหลายรอบ

น่าเครียดโน๊ะ

หิวข้าว เซ็ง

เบื่อ เซ็ง rStudio กู้ HDD 1 TB ใช้เวลา 43 ชม.

แถมมีตั้ง 2 ลูก T_T

แต่ R-Studio มันแหล่มจริงๆอ่ะ

ทำงานส่วนตัวแบบนี้ ไม่มีสังคมเพื่อนที่เจอกันได้ทุกวันเลย เบื่อมาก
วันๆ อยู่แต่ในรู