เชิญเพื่อนๆ แวะกระทู้บ่น เบื่อ ระบาย เหงา เศร้า หงอย โศรก อิอิ

ขอตั้งเอาไว้ให้เข้ามาบ่นกันโดยเฉพาะ อยากบ่นอะไร บ่นเลยนะคะพี่น้อง เหมือนกระโถน
เครียดๆ มาบ่นรวมๆๆ กันไว้ เททิ้งรอบเดียว อิอิ

มาระบายทุกข์กันเลยนะคะ

เบื่อๆๆๆๆ

• -" บอกแล้วให้หาแควน

แวะมาขี้ใส่กระทู้

เซ็งคอมฯที่ office เสีย แสรด!!!
กลับบ้านเหมือนจะขยัน แต่แม่งนอน
เบื่อมหา เบื่อ โครตๆ

โอ้ยมนุษย์เงินเดือน เหมื่อไหร่จะไม่ต้องเป็นแบบนี้

ปล. ว่าตัวเองทั้งหมดไม่ได้พาทพิงใคร

เบื่อ…เซ็ง…เมื่อวานโดนค่าปรับไปสี่หมื่นกว่า :smash:

ทำอะไรผิดอ่ะครับเนี่ย โดนตั้ง 4 หมื่น

เบื่้อเมียมีชู้ เซงโว๊ยยยยยยยยยยยยยยยยยยยยยยยยยยยยยยยยยย …

[quote author=Yourthaihost.coM link=topic=29283.msg273442#msg273442 date=1280908079]
เบื่อๆๆๆๆ

เบื่อฝนตก

เย้ๆๆๆๆ

… ขอกวนเจ๊นิดนึง :slight_smile:

จะเหงา จะเศร้าไปใย ทุกอย่างอยู่ที่ใจทั้งนั้น คนอื่นไม่เกี่ยว คนเดียวนี่แหละ เพราะใจมันอยู่กับเรา เข้าใจใจตัวเอง อย่างอื่นก็ไม่มีอะไรนะ

… สาธุ :slight_smile:

สาธุ

กระทู้นี้ตั้งปักไว้เลยค่ะ ไว้ให้บ่นกันจริงๆ อิอิ ไม่ใช่เฉพาะตัวเองค่ะท่านพี่

^___^

มาจองพื้นที่ไว้ก่อนครับ

ฝนตกหนัก ไฟดับเกือบ 2 ชม.
อดออกนอกบ้าน

เซ็งเป็ดหนักเข้าไปอีก

น่าฉงฉาน ต้องส่งคนไปปลอบ

อ่านหนังสือไปสอบ กะเต็ม

เคยมีนะครับ ช่วงที่ผมเหงาๆ มากๆ มันเป็นเรื่องของคนมีลูกนะครับ เหมือนแฟนไม่ค่อยมีเวลาให้
จนเมื่อมุมมองเราผ่านสิ่งต่างๆ เพิ่มมากขึ้น เข้าใจมากยิ่งขึ้น เหมือนเราจะ
มองโลกได้กว้างมากขึ้น คือเวลาต้องแบ่งให้ลูกด้วย ไม่ใช่เวลามีแต่เรา 2 คน

ตอนนี้ทุกอย่างก็โอเคครับ มีแต่งานเยอะมากครับช่วงนี้ แต่ก็ ดีที่มี THT ครับ
ผมว่าโชคดีมากที่ได้เข้ามาบอร์ด ที่นี้ ได้สัมผัสเรื่องราวมากมายที่บอร์ดนี้

ปกติช่วงก่อนเอาแต่อ่านครับ ตอบน้อย แต่เข้าทุกวันครับ สำหรับ THT เปิดคอมปุ๊ป ต้องไม่ลืมเปิด THT ครับ

กระทู้นี้ใช้เส้น … ปักหมุดซะด้วย ฮา. :slight_smile:

เซ้งเหมือนกันงานเพียบทำไม่ทันแทบไม่ได้นอนแล้ว

อันนี้ใช้เป็นกระทู้รวมค่ะ ให้แวะมาบ่นกันโดยเฉพาะ อารมณ์ประมาณ อยากระบายเล็กๆ อ่ะ

เบื่องาน… :smash: