เชิญเพื่อนๆ แวะกระทู้บ่น เบื่อ ระบาย เหงา เศร้า หงอย โศรก อิอิ

เซ็ง บ้าง เหมือนกัน เปิด Server ใหม่ 2 เครื่อง ทำระบบต่างๆ หน้าเว็บเสร็จหมดแล้ว แต่ยัง คิดไม่ตกว่าจะตั้งราคายังไง ให้ลงตัว… เฮ้อ

สามีคือเป้าหมาย
ผู้ชายคือทางผ่าน
จีบเด็กคือนิพพาน
ขึ้นคานคือตายทั้งเป็น

อีป็อบแป๊บ ๆๆ

ฮ่าๆ

อืม คิดเพียงมีคนทุกข์กว่าเรา เท่านั้นก็พอ

สาธุ ด้วยคนครับ

เกิดจากความผิดพลาดของผมเองครับ และงานก็ดิวกันแบบ corporate ก็มีการปรับจริงเก็บจริง
ก็ไม่ใช่รายแรกหรอกครับ
ผมดิวงานการันตี ก็ต้องยืนอยู่บนความเสี่ยงครับ :slight_smile:

เบื่อคนดูถูกครับ

แก้ไขให้นะครับ ตรง จีบเด็กคือนิพพาน ที่ถูกต้องเป็น กินเด็กคือนิพพาน … จริงเท็จไม่รู้ ถาม เจ๊วิ ดูก็ละกัน ฮา.

เบื่อเจ๊วิ

^
^
^
น่านพี่เอก

เค้าชอบคนแก่ต่างหาก เหอเหอ

สมัยเด็กๆ เวลาทำอาหาร จะร้องเพลงไปด้วย
จะมีคนบอกว่า ห้ามร้องเพลงตอนทำอาหาร

เดี๋ยวจะได้สามีแก่

ร้องประจำ

ไมไม่เคยเจอฟระ

ชี้นิ้วไปที่พี่เอก

[quote author=MR. BAS link=topic=29283.msg273759#msg273759 date=1281027611]
เบื่อเจ๊วิ

ขอระบายบ้าง เศร้าเรื่องเซิฟเลือกไม่ได้ซักที

เบื่อ เซง อ่าน facebook แ้ล้วอยากกระทืบคน

เบื่อ เซง เครียด อยากร้องไห้

format ผิด drive

เซ็ง

เซ็ง ไม่รุ้พร่งนี้จะไปสิงไหนดีละเนี่ย เฮ่อ

เบื่อ และเซ็ง แฟนติด facebook

ไม่เม้นให้งอล เซงจิงๆ

ลูกค้าไม่จ่ายตังค์ เศร้า กินมาม่าต่อไป

เซ็ง ทุกอย่างครับ ช่วงปลายปีมีแต่เรื่องแย่ๆ เกิดขึ้น